Thi tuyển vào SCB sáng 14/03/2015

Cám ơn bạn nha, các anh chị bên Chi nhánh Phạm Ngọc Thạch phỏng vấn. Có mấy câu khó như là.
1. Anh ko đánh giá cao những kinh nghiệm mà em đạt đc, nó ko liên quan và hỗ trợ nhiều cho công việc em đang ứng tuyển. Bây giờ ngân hàng có 2 đối tượng khách hàng chính là doanh nghiệp và cá nhân, em hãy trình bày cách tiếp cận các đối tượng khách hàng này.
2. Nếu em đang có nhiều việc phải làm mà cấp trên còn giao thêm công việc cho em, đây là công việc rất khó và phải làm thêm giờ, em sẽ xử lý như thế nào?

Bạn Giang thi đầu tiên lúc 16h30 đúng không?

theo mình thì ko tốt lắm, mình chỉ thể hiện đc sự nhiệt tình và cố gắng thôi nhưng hội đồng tuyển dụng vẫn vui vẻ, cuối buổi còn kêu mình đứng lên đi 1 vòng nữa. ko biết để làm gì
Mình nghĩ đi một vòng để xem ngoại hình và xem bạn thể hiện sự tự tin như thế nào đó. Vì dáng đi cũng một phần nói lên tính cách của con người. Mình nghĩ cơ hội đậu cao đó.

Mình nghĩ đi một vòng để xem ngoại hình và xem bạn thể hiện sự tự tin như thế nào đó. Vì dáng đi cũng một phần nói lên tính cách của con người. Mình nghĩ cơ hội đậu cao đó.
hy vọng thôi chứ phần trả lời của mình ko đc tốt. híc

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,232
Thành viên mới nhất
xo88s
Back