Thi tuyển thực tập sinh tiềm năng vị trí GDV, QHKH, CV tư vấn

Sắp tới đợt tuyển tiềm năng của Sacombank rồi, rất là háo hức và hồi hộp, lo lắng.
Trong 3 vị trí tuyển dụng thì em rất quan tâm tới vị trí GDV không biết thi tuyển cũng như phỏng vấn như thế nào ạ. Mong anh chị chia sẻ kinh nghiệm thêm.

Mình cũng vưa nộp bản ứng tuyển vị trí GDV xong,phút chót mới gửi ko bit có pass đến vòng test ko,lo lắng quá

A/c cho e hỏi nếu giả sử e ko học chuyên ngành tài chính ngân hàng, vậy nên ôn tài liệu nào để có khả năng trúng tuyển vị trí giao dịch viên thực tập sinh với đc ko ạ?
Mong a/c/b giúp đỡ ạ
E xin chân thành cảm ơn ạ

A/c cho e hỏi nếu giả sử e ko học chuyên ngành tài chính ngân hàng, vậy nên ôn tài liệu nào để có khả năng trúng tuyển vị trí giao dịch viên thực tập sinh với đc ko ạ?
Mong a/c/b giúp đỡ ạ
E xin chân thành cảm ơn ạ
đề thi vào từng vị trí trong ngân hàng là khác nhau bạn ạ. T nghe các a chị bảo là sẽ có 1 tí nghiệp vụ+ IQ+ EQ+ tin+ tiếng anh. T cũng chưa rõ là cấu trúc đề ntn

Chào các bạn, mình là sv năm cuối, mình ứng tuyển vị trị Thực tập sinh - Quan hệ KHDN của Vpbank và đã có mail mời đi phỏng vẫn, nhưng mình k có tí kinh nghiêm gì luôn @@, các bạn có ai có kn gì về việc phỏng vấn hay thi tuyển gì về vị trí thực tập sinh thì chia sẻ cho mình với? à cho mình hỏi là NH nào tuyển thực tập cũng phỏng vấn rồi đến thi à?

Chào các bạn, mình là sv năm cuối, mình ứng tuyển vị trị Thực tập sinh - Quan hệ KHDN của Vpbank và đã có mail mời đi phỏng vẫn, nhưng mình k có tí kinh nghiêm gì luôn @@, các bạn có ai có kn gì về việc phỏng vấn hay thi tuyển gì về vị trí thực tập sinh thì chia sẻ cho mình với? à cho mình hỏi là NH nào tuyển thực tập cũng phỏng vấn rồi đến thi à?
bạn ơi cho mình sinh ít kinh nghiệm với

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,416
Thành viên mới nhất
bong88direct
Back