Tài liệu cấu trúc ngân hàng

nhat_thao

Thành viên tích cực
Các anh/chị/bạn ơi, em đang là sinh viên năm 3 ngành ngân hàng. Học được mấy môn chuyên ngành rồi mà cái cấu trúc ngân hàng còn không nắm được. Vì thực sự là chưa có môn nào nói về cái này cả. Nên em muốn hỏi mọi người có tài liệu gì về cấu trúc ngân hàng không ạ. Tài liệu riêng của từng ngân hàng ý ạ. Mọi người tốt bụng share cho em được khai sáng với. Em xin chân thành cảm ơn và tặng hoa mọi người.

Cái này không muốn có là được đâu bạn!,
:v m post cái này lên từ 1 năm trước, sao tự nhiên hôm nay bạn lại đào mộ nó lên vậy. Xong còn cmt một câu vô thưởng vô phạt nữa chứ. Đương nhiên là không phải muốn là có, thế nên t mới lên đây xin với giọng điệu không thể thống thiết hơn như thế chứ. :D

Cái này phải gọi là đào mộ chứ ngang ngửa gì. :3
sao biết t học FTU?
Mình còn biết bạn quê ở Ninh Bình nữa kìa:D
Bạn học ở FTU, có học môn "Ứng dụng công nghệ trong ngân hàng' do cô ThS. Nguyễn Thị Hồng Nguyên dạy không?:)

Bạn vào website của các ngân hàng, vào mục Giới thiệu, chọn xem Cơ cấu tổ chức hoặc xem trong Báo cáo thường niên của các NH.
Cơ cấu tổ chức của các NH có thể khác nhau chút ít tùy theo quan điểm điều hành nhưng về cơ bản là tương đối giống nhau.
Hope this help! :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back