Review Sơ tuyển và thi tuyển vào HD bank

chị cho em hỏi tại HD có những vòng thi j ạ? Mai em đi pvấn vòng sơ loại mà chưa biết tí thông tin gì ạ :(
Đợt tuyển dụng của mình thì k có vòng sơ tuyển. Mình đc gọi đi test, 1 tuần sau đó đí PV. Các bạn khác có bạn có vòng pv sơ loại thì nói là chỉ lên vào hỏi 1 vài câu cơ bản như: giới thiệu bản thân, kỹ năng, sở thích, điểm mạnh, điểm yếu. Chủ yếu thấy các bạn có khả năng giao tiếp và sự phù hợp cơ bản vs công việc là okie rồi. Mình nghĩ cứ tự tin bước vào thôi. Anyway, good luck!!!! ^^

TÌNH HÌNH LÀ NGÀY 22-4-2014 MÌNH ĐI TEST 3 PHẦN CHUYÊN NGHÀNH, IQ, TIẾNG ANH Ở BIÊN HÒA MÀ CHƯA BIẾT CHI MÔ RĂNG RỨA CẢ
ACE NÀO CÙNG CẢNH NGỘ Á LÊN TIẾNG CHO EM MỪNG CÁI
HÍC HÍC

TÌNH HÌNH LÀ NGÀY 22-4-2014 MÌNH ĐI TEST 3 PHẦN CHUYÊN NGHÀNH, IQ, TIẾNG ANH Ở BIÊN HÒA MÀ CHƯA BIẾT CHI MÔ RĂNG RỨA CẢ
ACE NÀO CÙNG CẢNH NGỘ Á LÊN TIẾNG CHO EM MỪNG CÁI
HÍC HÍC
Bạn ơi, bạn thi có tốt không? bạn ứng tuyển vị trí gì thế?

Mình dc gọi pv rồi nè, vị trí qhkh cá nhân đó b
Hôm nay đi 28-4
Khu vực đồng nai
Ko biết tình hình sao nữa
Rung rung :)

Mình dc gọi pv rồi nè, vị trí qhkh cá nhân đó b
Hôm nay đi 28-4
Khu vực đồng nai
Ko biết tình hình sao nữa
Rung rung :)[/QUOTE
Còn mình thì đã pv rồi, giờ ở nhà đợi kết quả mà hồi hộp còn hơn lúc đi pv nữa :(
Bạn phỏng vấn thế nào? có deal lương luôn không? Họ hẹn khi nào có kết quả?

Còn mình thì đã pv rồi, giờ ở nhà đợi kết quả mà hồi hộp còn hơn lúc đi pv nữa :(
Bạn phỏng vấn thế nào? có deal lương luôn không? Họ hẹn khi nào có kết quả?
Bạn hoatudang89 ơi cho mình hỏi bạn pv lâu chưa?m cũng đang ngồi nhà đợi kq nek, chung số phận ;)

28-4-2014
Đôi lời tâm xự với ae
Mình ở biên hoà. Đk tuyển ở khu vực định quán-tân phú mà.
Được gọi đi pv gần lắm ( long khánh )
Ngờ ngợ nên alo ng tuyển hỏi a có nhầm ko thì bảo e cứ xuống pv rồi trình bày "nguyện vọng"...BỰC...
Chạy gần 50km về long khánh lúc 15h đợi đến 17h ( bên hd hẹn 15h50 pv) mới được phỏng vấn...BỰC...
Vào thì mới dc nói em tên bla bla. Anh trưởng phòng đẹp trai bảo khoan.
Mình đớ người ra tưởng nói bậy cái gì. Thì anh bảo em đk kv đq-tân phú hả? Dạ đungs rồi anh
Anh nở nụ cười rồi bảo: tạm thời 2 chi nhánh đó hết "chỉ tiêu" rồi em.
Mình thắc mắc thì a bảo có lẽ họ đã tuyển những người pv trước. Mình mới bảo dạ e vừa thấy thông tin tuyển là em nộp luôn và em cũng lướt tiếp gần chục trang sau đó để chắc chắn rằng đây là tin tuyển dụng mới.
A lại nở nụ cười và bảo được rồi a sẽ giữ hồ sơ e lại và ko kèm theo " có gì anh sẽ gọi"...BỰC...
Thứ nhất hết chỉ tiêu mà còn để chình ình trên web tuyển là làm sao? Hay các cháu sếp đông quá? Nếu hết thì tệ ra cũng sắp xếp chi nhánh khác cho hợp lí chứ đằng này tốn công cả 2 bên...BỰC
Thứ hai cặm cụi ngày đêm dùi mài học thế mà chỉ đc thể hiện EM TÊN...
Thứ ba chắc đi pv quên cúng ông địa nải chuối chăng
TIẾP TỤC LẠI VẬY HỊ HỊ

khi nộp hs nó có thông báo j là nhận dc ko mọi người. với thường thì mấy ngày là thống báo hs có đc nhận hay ko sau khi hết hạn nộp

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8
Back
Bên trên