Slide Thanh toán quốc tế - GS.TS Nguyễn Văn Tiến

mình học KTQD, k được học thầy Tiến nhưng mình rất thích đọc sách của thầy, thầy còn hay chia se kinh nghiệm học tập vs nghiên cứu khoa học mà mình thấy rất bổ ích . mình rất ngưỡng mộ tài năng và thích tính cách cảu thầy (qua những kinh nghiệm thầy chia sẻ
thầy Tiến thực sự là người thế nào nhỉ? các bạn HVNH cho mình vài nhận xét vs :D
thank cả nhà :D

Thầy con dạy ở Trường tớ nữa đó ( Thành Tây ). Hội sv trường tớ gọi thầy là "Phát xít" vì thầy luôn luôn bắt làm bao nhiêu bài tập. Ra trường rối ấn tượng với thầy nhất. hí hí.

t học hvnh, học thầy mấy môn rùi, thầy giáo sư tiến sỹ nên cách dậy của thầy thực sự là ....theo kiểu giáo sư bạn ạ, nhưng công nhận đọc sách thầy thì hay, giải thích chi tiết, nên tìm đọc nhé !

Mình học ngoại thương, mình có học một môn do trường mình mời thầy Tiến về dạy. thầy dạy hay hay không mình cũng chả biết (vì mình chỉ đến học đúng 2 buổi đầu rồi còn lại nghỉ gần hết ở nhà học :|). về sách của thầy thì mình cùng một số bạn học thường gọi là "dịch giả Nguyễn Văn Tiến" vì sự trùng hợp thú vị đến cả từng ví dụ trong rất nhiều sách nước ngoài.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,408
Thành viên mới nhất
debet9xyz1
Back
Bên trên