SHB SHB tuyển dụng nhân sự cho Ngân hàng TNHH MTV Sài Gòn - Hà Nội tại Lào [10.04.2015]

Lunited

Verified Banker
Các vị trí tuyển dụng:

1. Phó Tổng Giám đốc Ngân hàng
2. Giám đốc Chi nhánh Champasak
3. Phó Giám đốc Chi nhánh Champasak
4. Giám đốc Trung tâm Kinh doanh
5. Trưởng phòng KHDN
6. Trưởng phòng Kinh doanh
7. Trưởng phòng/Phó Trưởng phòng Hành chính Quản trị
8. Trưởng phòng/Phó Trưởng phòng Kế toán – Dịch vụ Khách hàng – Ngân quỹ
9. Trưởng phòng/Phó Trưởng phòng Thẩm định
10. Trưởng phòng/Phó Trưởng phòng Hỗ trợ tín dụng
11. Trưởng phòng/Phó Trưởng phòng Nguồn vốn
12. Chuyên viên QHKH Doanh nghiệp
13. Chuyên viên QHKH Cá nhân
14. Chuyên viên Nguồn vốn
15. Chuyên viên Kế toán
16. Nhân viên Ngân quỹ
17. Chuyên viên Thẩm định
18. Chuyên viên Kiểm toán nội bộ
19. Chuyên viên Pháp chế
20. Chuyên viên Công nghệ thông tin​

Mô tả công việc, tiêu chuẩn tuyển dụng và nơi làm việc từng vị trí vui lòng xem TẠI ĐÂY

Yêu Cầu Công Việc:

1. Tốt nghiệp Đại học trở lên các chuyên ngành thuộc khối Kinh tế hoặc chuyên ngành phù hợp vị trí dự tuyển
2. Sử dụng tiếng Anh, tin học văn phòng thành thạo
Ưu tiên:

1. Ứng viên am hiểu tình hình kinh tế - xã hội, xu thế phát triển hoạt động kinh doanh ngân hàng Lào, có khả năng duy trì và mở rộng mối quan hệ cho ngân hàng.
2. Ứng viên có kinh nghiệm làm việc tại các Chi nhánh/Ngân hàng con tại Lào của các Ngân hàng Việt Nam.
3. Giao tiếp tốt bằng tiếng Việt đối với ứng viên người Lào, giao tiếp tốt bằng tiếng Lào đối với ứng viên người Việt Nam.
Ứng viên tải đơn ứng tuyển theo mẫu của SHB (tải tại shbjobs.com) ghi rõ vị trí tuyển dụng khi tham gia ứng tuyển tại SHB

Hạn chót nhận hồ sơ: 10/04/2015

Link gốc: http://shbjobs.com/viec-lam/tuyen-d...tnhh-mtv-sai-gon-ha-noi-tai-lao.35a525f6.html

SHB

Em chào anh/chị
Anh/chị cho em hỏi là em muốn apply vào vị trí chuyên viên quan hệ khách hàng doanh nghiệp. Nhưng e lại không biết tiếng Lào và English tạm ổn thì có được apply không ạ
Em cám ơn

Em chào anh/chị
Anh/chị cho em hỏi là em muốn apply vào vị trí chuyên viên quan hệ khách hàng doanh nghiệp. Nhưng e lại không biết tiếng Lào và English tạm ổn thì có được apply không ạ
Em cám ơn
Apply được em ơi, tiếng Lào chỉ là yếu tố ưu tiên thôi. Em cứ mạnh dạn ứng tuyển, nếu các yếu tố khác phù hợp NH sẽ xem xét:)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,231
Thành viên mới nhất
Qh88black
Back
Bên trên