[Share] Rất nhiều CÂU HỎI TRẮC NGHIỆM-BÀI TẬP&ĐÁP ÁN THANH TOÁN QT

ac, hình như em trả lời nhầm, link của bạn share chỗ hocviennganhang kia, sorry sorry bác ^^ <ngại quá>
Link vẫn sống "nhăn răng" bạn ak:D. Bạn nhớ sau khi click vào link thì click tiếp vào "Go to destination page" ở phía cuối trang chuyển tiếp nhé:)

Gửi các bạn bộ sưu tập rất nhiều câu hỏi và đề thi trắc nghiệm TTQT, đa phần có đáp án. Những bộ câu hỏi không có đáp án các bạn có thể dựa vào kiến thức của mình để chọn hoặc tham khảo thêm tài liệu. Trong số đó có một số bộ câu hỏi và đề thi rất hay;)). Ngoài ra còn có bài tập tự luận và đáp án về tỷ giá hối đoái + đề cương. Mình sẽ post tiếp bộ tài liệu về TTQT cùng với bộ câu hỏi (khoảng 150 câu) và đáp án ở những topic sau. Bộ câu hỏi này thực sự rất hay, liên quan đến tất cả kiến thức về TTQT, và khi kết hợp với đáp án các bạn sẽ có thêm rất nhiều kiến thức, đầy đủ và chi tiết hơn tất cả các cuốn giáo trình;)), bổ ích và dễ hiểu với cả những bạn chưa học hay không được học TTQT nhưng muốn tìm hiểu về TTQT:D. Mình sẽ nói rõ hơn ở topic đó:p

NHẤN LIKE NẾU BẠN THẤY TÀI LIỆU CÓ ÍCH NHÉ!
Các bạn vào các topic sau để download tài liệu liên quan:

- [HOT HOT HOT] ĐÁP ÁN bộ câu hỏi THANH TOÁN QUỐC TẾ
- [CỰC HAY] Slide bài giảng Thanh toán QT của PGS.TS Nguyễn Thị Quy ĐHNT - Phần 1
- [CỰC HAY] Slide bài giảng Thanh toán QT của PGS.TS Nguyễn Thị Quy ĐHNT - Phần 2
cam on tac gia nhieu

em cảm ơn ạ. Cho em hỏi có anh/ chị nào thi tuyển vào vị trí tài trợ thương mại của MSB chưa ạ? hoặc ngân hàng nào cũng được ạ? cho em kinh nghiệm với:))))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,412
Thành viên mới nhất
qabootfive88
Back
Bên trên