[Share] Rất nhiều CÂU HỎI TRẮC NGHIỆM-BÀI TẬP&ĐÁP ÁN THANH TOÁN QT

cocghe266

Administrator
Gửi các bạn bộ sưu tập rất nhiều câu hỏi và đề thi trắc nghiệm TTQT, đa phần có đáp án. Những bộ câu hỏi không có đáp án các bạn có thể dựa vào kiến thức của mình để chọn hoặc tham khảo thêm tài liệu. Trong số đó có một số bộ câu hỏi và đề thi rất hay;)). Ngoài ra còn có bài tập tự luận và đáp án về tỷ giá hối đoái + đề cương. Mình sẽ post tiếp bộ tài liệu về TTQT cùng với bộ câu hỏi (khoảng 150 câu) và đáp án ở những topic sau. Bộ câu hỏi này thực sự rất hay, liên quan đến tất cả kiến thức về TTQT, và khi kết hợp với đáp án các bạn sẽ có thêm rất nhiều kiến thức, đầy đủ và chi tiết hơn tất cả các cuốn giáo trình;)), bổ ích và dễ hiểu với cả những bạn chưa học hay không được học TTQT nhưng muốn tìm hiểu về TTQT:D. Mình sẽ nói rõ hơn ở topic đó:p

NHẤN LIKE NẾU BẠN THẤY TÀI LIỆU CÓ ÍCH NHÉ!
Các bạn vào các topic sau để download tài liệu liên quan:

- [HOT HOT HOT] ĐÁP ÁN bộ câu hỏi THANH TOÁN QUỐC TẾ
- [CỰC HAY] Slide bài giảng Thanh toán QT của PGS.TS Nguyễn Thị Quy ĐHNT - Phần 1
- [CỰC HAY] Slide bài giảng Thanh toán QT của PGS.TS Nguyễn Thị Quy ĐHNT - Phần 2

Chỉnh sửa lần cuối:
mình có bộ câu hỏi trắc nghiệm mà có đáp án luôn nè, cũng rất hay các ban tham khảo nhé
http://www.sinhviennganhang.com/die...10/bai-tap-trac-nghiem-va-loi-giai-thanh.html
bạn nào có câu hỏi tình huống môn này cho mình xin với nha. giúp đỡ nhau cùng tiến bộ nhé :)

---------- Post added 14-05-2012 at 10:53 AM ----------

Gửi các bạn bộ sưu tập rất nhiều câu hỏi và đề thi trắc nghiệm TTQT, đa phần có đáp án. Những bộ câu hỏi không có đáp án các bạn có thể dựa vào kiến thức của mình để chọn hoặc tham khảo thêm tài liệu. Trong số đó có một số bộ câu hỏi và đề thi rất hay;)). Ngoài ra còn có bài tập tự luận và đáp án về tỷ giá hối đoái + đề cương.Mình sẽ post tiếp bộ tài liệu về TTQT cùng với bộ câu hỏi (khoảng 150 câu) và đáp án ở những topic sau. Bộ câu hỏi này thực sự rất hay, liên quan đến tất cả kiến thức về TTQT, và khi kết hợp với đáp án các bạn sẽ có thêm rất nhiều kiến thức, đầy đủ và chi tiết hơn tất cả các cuốn giáo trình;)), bổ ích và dễ hiểu với cả những bạn chưa học hay không được học TTQT nhưng muốn tìm hiểu về TTQT:D. Mình sẽ nói rõ hơn ở topic đó:p
Link down: http://www.mediafire.com/?wwzg8ktf5aonpbb
Pass unlock file: ub
Đừng quên ấn "Thanks" nếu tài liệu có ích với bạn nhé:)
Lưu ý các bạn: bạn nào copy nội dung của topic hoặc copy link down sang forum khác hoặc blog hoặc mạng xã hội đề nghị các bạn trích dẫn nguồn (chính là đường link topic này). Cảm ơn các bạn!
đề này của trường ĐH Ngoại Thương hả bạn? môn này giáo viên nào dạy vậy? mình cũng học FTU2

hi, tài liệu thật bổ ích, mình sắp thi học kì môn này nè....vui quá, cảm ơn các bạn nhiều nhé..

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,232
Thành viên mới nhất
xo88s
Back
Bên trên