Quá trình đào tạo tại ACB

Anh chị ơi cho em hỏi với ạ. EM đang trong quá trình đào tạo tại ACB. Hơi buồn là vừa rồi em có tham gia khóa học giai đoạn 1 E- Learning nhưng không đạt điều kiện qua ạ. Vậy giờ trường hợp của em sẽ như thế nào ạ? Em đang lo quá. Rất mong nhận được lời khuyên của các anh chị ạ.

Mình vào ctv bên hành chính nhưng ko bít quy trình đào tạo thế nào. Có ai tư vấn giúp mình với.

Hi chào các bạn, mình đã từng thi tuyển vào ACB nhưng chỉ đến đc vòng phỏng vấn sơ loại là tạch, đến giờ mình muốn đc thi lại và hiện tại đã có kinh nghiệm ở bank khác rồi. Mình đang thắc mắc là trong CV có câu hỏi "Bạn đã từng thi tuyển vào ACB chưa?" mình ko biết câu hỏi này có ý nghĩa gì và nếu mình trả lời Có thì nhân sự có xem lại bảng đánh giá về lần tuyển dụng trước và ảnh hưởng đến cơ hội sau này ko nhỉ? Rất mong nhận đc câu trả lời của các bạn

Anh chị ơi cho em hỏi với ạ. EM đang trong quá trình đào tạo tại ACB. Hơi buồn là vừa rồi em có tham gia khóa học giai đoạn 1 E- Learning nhưng không đạt điều kiện qua ạ. Vậy giờ trường hợp của em sẽ như thế nào ạ? Em đang lo quá. Rất mong nhận được lời khuyên của các anh chị ạ.
Thi elearning có trùng với phần ôn thi (thi thử) của khóa học không bạn hay hỏi dàn trải? Thanks bạn!

Thi elearning có trùng với phần ôn thi (thi thử) của khóa học không bạn hay hỏi dàn trải? Thanks bạn!
Mình thi cũng 2 năm rồi nên không nhớ rõ lắm, tuy nhiên chắc đến 80% là không trùng đâu bạn ạ. Mình làm ACB 2 năm rồi, phòng mình cũng mấy lượt nhân viên ra vào rồi ấy, đề thi thấy thỉnh thoảng trùng 1 2 câu thôi, còn lại đều mới toanh hết

Mình thi cũng 2 năm rồi nên không nhớ rõ lắm, tuy nhiên chắc đến 80% là không trùng đâu bạn ạ. Mình làm ACB 2 năm rồi, phòng mình cũng mấy lượt nhân viên ra vào rồi ấy, đề thi thấy thỉnh thoảng trùng 1 2 câu thôi, còn lại đều mới toanh hết
Ra vào là sao bạn? Thi không được là bị đuổi hay nản mà tự nghỉ?

Vào vị trí giao dịch viên của ACB thì cần tiêu chí gì vậy bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8
Back
Bên trên