Phỏng vấn VietinBank Vòng 1 2020

kenfntnkg

Super Moderator
Super Mod
REVIEW PHỎNG VẤN VIETINBANK VÒNG 1

Bạn 1:

Chào các bác, như tiêu đề, em xin phép vào vấn đề chính :)))

[emoji3502] Em apply vào 1 chi nhánh nhóm 2 của Vietinbank tại Hà Nội

[emoji3502]Về hội đồng phỏng vấn: Rất nice và thân thiện. Các chị HR cũng rất thoải mái nữa.

[emoji3502]Em được phỏng vấn 4 câu hỏi, trong khoảng 15 phút

[emoji958] Giới thiệu bản thân.
[emoji958] Em hiểu thế nào về vị trí em ứng tuyển.
( Đến mục này, mọi người ra share rằng không hỏi nghiệp vụ đâu, nhưng mà em, em là người may mắnnnnn T______T )
[emoji958] Cách thẩm định khách hàng ( dựa trên yếu tố gì, như thế nào ... )
[emoji958] Làm thế nào để biết khách hàng dấu lỗ.

Và đương nhiên, trong lúc bồng bột, em bị mất não không trả lời được câu cuối, còn quên sạch BCTC gồm những gì ^^oo^^ Nên có thể đã nắm chắc một vé out :))))

[emoji3502]Tóm lại là, mng nên chuẩn bị tinh thần thoải mái nhất có thể vì không biết điều gì sẽ đến với mình [emoji817]

Hẹn Vietinbank vào lần sau ạaaaaa !!!

Bạn 2:
Review Phỏng Vấn Giao Dịch Viên Vietinbank Vòng 1.
=))) Hội đồng phỏng vấn siêu thân thiện [emoji173]
Vừa vào là bắt chuyện hỏi han kêu em cao thế bla bla các kiểu , em cũng tương tác lại luôn.
1) Giới thiệu về bản thân [emoji846]
Mình giới thiệu tên, sở thích, năng khiếu mình kêu mình biết hát quan họ và tổ chức sự kiện [emoji846] nên mình hát một bài cho hội đồng phỏng vấn bớt căng thẳng luôn.
2) em hãy so sánh giao dịch viên với nhân viên tư vấn tín dụng mà em làm? Cũng nói luôn.
3) em có bao h sử dụng sản phẩm của ngân hàng vietinbank chưa [emoji846]
Vâng với những đứa thật thà như mình mình có kêu dạ em có sài nhưng ko phải tài khoản của em mà tài khoản của bạn em để đặt vé máy bay, và vé xem phim trên ứng dụng liên kết với tài khoản của Vietinbank và em nói các ứng dụng như vietin IPay và mobile Ipay, so sánh với các ngân hàng khác ưu điểm của ứng dụng này là gì và các chương trình em biết , VÂNG EM CẢM GIÁC EM ĐÃ LẠC ĐỀ [emoji846] lúc đó chị phỏng vấn bên cạnh nhìn em với vẻ ko hài lòng =))) em cảm giác em rớt rồi các bác ạ [emoji22]
4) em mong muốn mức lương bao nhiêu?
=>. Đó quá trình phỏng vấn của em đấy em cảm giác em làm ko tốt lắm ạ [emoji22][emoji22][emoji22] em hơi buồn xíu . Huhu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,401
Thành viên mới nhất
deannbt2610
Back
Bên trên