nộp hồ sơ phỏng vấn standard chartered mà ngoại ngữ không tốt được không ??

nói sơ về em thì em học ra trường bằng khá thôi, học tại đại học ngân hàng. có thời gian làm bên sacombank sau đó chuyển qua bên sàn chứng khoán làm.
hiện tại thì em đang là manager của phòng kinh doanh chứng khoán. trước đây em có hợp tác vs các bên shinhank bank và fecredit để đẩy sản phẩm tiêu dùng cá nhân.
nên hiện tại em đang muốn đi test phỏng vấn tại standard chartered để xem chế độ đãi ngộ và môi trường làm như thế nào.
vì em làm quản lý nhân viên và làm về chứng khoán nên chủ yếu là khách việc, nói về chuyên môn và kỹ năng xem đàm phán thì tốt nhưng để phỏng vấn về ngoại ngữ thì thật em hơi yếu.
hiện tại em muốn đổi vị trí làm, có thể là học lên research market hoặc là chuyển qua làm team leader của ocb, nhưng bên standard chartered em thấy khá thích nên muốn hỏi thử môi trường và đãi ngộ như thế nào ạ.
lương hiện tại em làm công việc quản lý là 12trieu + hoa hồng và chế độ. thu nhập rơi vào tầm hơn 20trieu mỗi tháng, mỗi năm chỉ có lương tháng 13 thôi ạ

Bạn muốn apply vị trí j? Các vị trí phía dưới thì tiếng anh dừng ở mức đọc hiểu thông tin email và hệ thống là được à

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,377
Thành viên mới nhất
muejnkfabet
Back
Bên trên