SCB NHTMCP Sài Gòn (SCB) tuyển dụng NV Kinh doanh tại TPHCM, CN Củ Chi, B/Dương, Đ/Nai [13.09.2014]

cocghe266

Administrator
I. Điều kiện dự tuyển
  • Tốt nghiệp Đại học chuyên ngành kinh tế, tài chính ngân hàng hoặc các chuyên ngành khác có liên quan.
  • Anh văn: khả năng đọc, hiểu tài liệu chuyên ngành và giao tiếp tốt hoặc tương đương trình độ B.
  • Nắm vững kiến thức về tín dụng ngân hàng, am hiểu thị trường tài chính tiền tệ, phân tích tài chính, thẩm định dự án.
  • Có kỹ năng giao tiếp tốt, làm việc nhóm, bán hàng và chăm sóc khách hàng.
  • Ưu tiên ứng viên nam, là người địa phương, am hiểu tình hình kinh tế trên địa bàn hoặc có kinh nghiệm làm việc trong lĩnh vực ngân hàng.
II. Nơi làm việc
  • KV. TPHCM
  • CN Củ Chi
  • CN Đồng Nai
  • CN Bình Dương
III. Thời gian nhận hồ sơ

Đến hết ngày 13/09/2014

IV. Hồ sơ dự tuyển
  • Đơn xin ứng tuyển (viết tay hoặc đánh máy);
  • Bản thông tin ứng viên (theo mẫu tải tại đây);
  • Bản sao Sổ hộ khẩu, CMND (chứng thực): 01bản
  • Sơ yếu lý lịch (có xác nhận của địa phương);
  • Giấy chứng nhận sức khỏe (không quá 06 tháng);
  • Bản sao các văn bằng, chứng chỉ (chứng thực);
  • Hình thẻ: 3x4, 4x6: mỗi loại 02 tấm;
  • Bản sao các QĐ liên quan (bổ nhiệm, tiếp nhận, hợp đồng, nghỉ việc...) ở nơi làm việc cũ: mỗi loại 01 bản (nếu có).
V. Địa điểm nhận Hồ sơ
  • Đối với các ứng viên dự tuyển tại các đơn vị thuộc Hội sở hoặc Chi nhánh thuộc khu vực TP.HCM: Nộp hồ sơ tại Phòng Tổ chức Nhân sự (Số 927 Trần Hưng Đạo, Phường 01, Quận 5, TP.HCM)
  • Đối với các ứng viên dự tuyển tại các Chi nhánh ngoài khu vực TP.HCM: Nộp hồ sơ tại Chi nhánh nơi ứng viên dự tuyển (Ứng viên có thể tham khảo địa chỉ cụ thể của từng Chi nhánh trên website SCB: Mạng lưới).
Ghi chú:
  • Ngân hàng chỉ mời dự tuyển các hồ sơ đáp ứng đủ điều kiện nêu trên.
  • Ưu tiên ứng viên gửi hồ sơ dự tuyển đến sớm.

SCB

ukm, mình cũng như bạn, đang đợi đây, chưa thấy kêu, hôm trc hi cũng ok 21/30, còn nv thì 53/80, nhanh thì chắc khoảng 3 ngày nữa, chậm thì cũng ko biết

ukm, mình cũng như bạn, đang đợi đây, chưa thấy kêu, hôm trc hi cũng ok 21/30, còn nv thì 53/80, nhanh thì chắc khoảng 3 ngày nữa, chậm thì cũng ko biết
mình làm bài cũng tốt lắm :( hôm nay là thứ 2 rồi. chưa gọi nữa... bạn sao rồi??

ai thi test ngày 20/9/2014 đc đi phỏng vấn chưa vậy? hix... sốt ruột quá :(

Chưa, nói chung mình cũng ko mong chờ lắm, NVkinh doanh, nghe là thấy mùi sale hay chỉ tiêu rồi. Nhưng được cái SCB thì mình nghĩ chế độ cho nv cũng k tồi. nếu ko có gì thì ôm vị trí này, chờ năm sau xin tiếp, tại h cũng thấy hết tuyển nhiều rồi. khó kiếm lắm :(

Chưa, nói chung mình cũng ko mong chờ lắm, NVkinh doanh, nghe là thấy mùi sale hay chỉ tiêu rồi. Nhưng được cái SCB thì mình nghĩ chế độ cho nv cũng k tồi. nếu ko có gì thì ôm vị trí này, chờ năm sau xin tiếp, tại h cũng thấy hết tuyển nhiều rồi. khó kiếm lắm :(
bạn thi chi nhánh nào vậy??? bạn biết phỏng vấn mấy vòng ko? :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,226
Thành viên mới nhất
A Girl A Gun A
Back