Nên chọn vietinbank hay lienvietpostbank ?

Tình hình là mình thi đỗ cả 2 ngân hàng: Vietinbank và Lienvietpostbank
Do Vietinbank có kết quả sau nên mình đang làm ở Lienvietpostbank một thời gian rồi.
Bây giờ Vietinbank lại công bố kết quả đậu nữa. Mình không biết nên chọn đâu nữa. Làm ở Lienvietpostbank thì mình thấy:
+ Môi trường chuyên nghiệp
+ Lương khá cao (khoảng 7-8 chai)
+ Làm không có áp lực nhiều.
+ Quá xa nhà
Còn môi trường bên Vietinbank thì rất dễ kiếm khách vay vốn, huy động, áp lực, gần nhà nhưng bên Lienvietpostbank thì thấy hơi khó kiếm khách 1 tí nhưng môi trường và ưu đãi rất rất tốt ! Không biết nên chọn ngân hàng nào đây các bạn ?

Nếu xác định vào VietinBank, bạn nên xác định tư tưởng trước về áp lực khủng khiếp của nó8->
Có thể uy tín và thương hiệu VietinBank có thể dễ thu hút khách hàng hơn, nhưng ngược lại, chỉ tiêu của VietinBank chắc chắn sẽ thuộc dạng "bay cao, bay xa" [-O<

Mỗi ngày lại trôi qua, Cái nào cũng có ưu nhược điểm của nó hết ! ............

theo mình bạn nên chọn Viettinbank. Nó cũng như bạn mua quần áo hàng hiệu và quần áo thường đấy^^

bạn ơi,
lương 7-8 chai là lương thử việc 2 tháng hay lương kinh doah vậy bạn??

Em thích LienVietPostBank :D
Apply quản lý tín dụng ở LienViet HCMC mà mãi chưa có danh sách test
Lạy chúa [-O<

đừng vào vietin bạn ơi, thành thật khuyên đấy! Mình đang ở trong ấy giờ chỉ muốn ra thôi :((

bạn giống y như mình vậy, mình GDV mới thử việc ở LV được gần tháng, thấy cv thoải mái, mn vui vẽ hòa đồng, sếp lại chìu lâu lâu đãi cả phòng ăn trưa tại nhà hàng sang chảnh .Cơ mà mình thấy Lv cứ nhỏ bé sao ấy, mn làm việc thoải mái quá đâm ra thiếu chuyên nghiệp hay sao ấy ( cứ hay tán dóc cười đùa rùi ăn uống vô tư trong phòng nữa).. Mình nghĩ ở Vietin sẽ chuyên nghiệp( theo kiểu nghiêm túc) hơn, bên Lv lương cũng tầm trung, về sớm( cn mình ai có việc 4h30 là về, không làm hết việc cũng 5h30) , mà làm xa nhà, mai mốt mình về PGD cách nhà 25km , nghĩ tới mà ngán, giờ cũng không biết ntn luôn, nên ở nên đi rồi đi thì xin nghĩ ntn cho thỏa đáng nữa, lúc xin bên Lv mình đã hứa gắn bó các kiểu con đà điễu . Thật là ba chấm !!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,502
Thành viên mới nhất
dagathomocam
Back
Bên trên