Nên chọn MB - Điện biên phủ hay SHB

Mình mới vào làm SHB vị trí KHDN SME, hiện mình đang cân nhắc ko biết có nên sang MB - CN Điện Biên PHủ cũng vị trí KHDN SME hay ko, mình cũng đã làm Bank - vị trí QHKH được khoảng 3 năm rùi trước khi sang SHB. Hiện tại mình mới vào SHB đc vài tháng, công việc cũng thấy khá ổn, nhưng chế độ thì chắc ko bằng MB. Bạn nào có kinh nghiệm làm MB chia sẻ giúp mình với vì mình nghe nói MB áp lực rất lớn, nhất là trong giai đoạn thử việc, ko đạt đc chỉ tiêu là out thì phải nên mình cũng hơi phân vân, cơ hội thì nghe nói nếu cố gắng và trụ lại đc thì cũng nhiều cơ hội, cơ mà ko biết chỉ tiêu như nào, liệu có trụ đc ko. Các bạn nào có ý kiến thì đóng góp giúp mình, thanks!

mình cũng đang phân vân k biết nên chọn vị trí SME tại SHB hay MB , mình ở CN tỉnh.

MB Điện Biên Phủ là một trong những chi nhánh lớn nhất của MB rồi. Bên cạnh Sở Giao Dịch, MB Hoàn Kiếm và MB Thăng Long. Nếu phát triển được trong môi trường đó thì quá tốt. Trong giai đoạn thử việc 2 tháng thì chỉ có Huy động 2 tỷ + 2 KH mới thôi. Chỉ tiêu cũng là quan trọng tuy nhiên nó ko phải là yếu tố quyết định tất cả việc out hay ko đâu.

Bác cứ biết là MB Điện Biên Phủ là chi nhánh TOP 1 của MB là được!
Bác là người có kinh nghiệm trong lĩnh vực NH rồi e nghĩ cũng ko khó.
Đúng là cái gì cũng có giá của nó, đãi ngộ tốt luôn đi kèm với áp lực cao nhưng MB ĐBP là niềm mơ ước của tất cả các MBer chứ đừng nói đến người ngoài!
1 vote cho bác sang MB ĐBP

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,532
Thành viên mới nhất
youhuihuodog994
Back