Mức lương tại TechcomBank

Như tiêu đề ạ, ko biết hiện giờ thì mức lương cho vị trí CV KHCN và DN ở ngân hàng Techcombank là bao nhiêu ko ạ?? Mong mọi người chia sẻ.
P/S: nhân đây mình cũng muốn các bạn banker khác chia sẻ luôn ạ....Cho mọi người có cái nhìn toàn cảnh về tình hình lương Ngân Hàng năm 2013 :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Chủ thớt nên kiếm bài hịch tướng sị của tech thì mọi thắc mắc điều được giải đáp

Techcombank là 1 những bank trả lương tệ nhất và bóc lột kinh nhất

Đã từng làm CVQHKHDN ở Tech và té luôn sau 3 tháng. Lương 8 9 củ cũng không làm nữa, vì tôi là kiểu người muốn cân bằng cv và cs, ko thể hôm nào cũng 6 7h ms ra khỏi VP. Hãy lựa chọn theo mục tiêu sống của bạn nhé, làm Tech rất mệt nhưng nhiêu cơ hội phát triển đấy.

Đã từng làm CVQHKHDN ở Tech và té luôn sau 3 tháng. Lương 8 9 củ cũng không làm nữa, vì tôi là kiểu người muốn cân bằng cv và cs, ko thể hôm nào cũng 6 7h ms ra khỏi VP. Hãy lựa chọn theo mục tiêu sống của bạn nhé, làm Tech rất mệt nhưng nhiêu cơ hội phát triển đấy.
6 7h mà bác đã kêu rồi, Mb vs Vietin 7 - 8h về là chuyện bình thường nhé :D

Cho mình hỏi lương chuyên viên thẩm định KHCN net khoảng bao nhiêu mn nhỉ?
Kinh nghiệm làm thẩm định + sale: 3 năm

Cho m xin ít review là vị trí Relationship Manager chuyên quản lý kh VIP có tiền gửi trên 1 tỷ của tech với, lương, thưởng, chế độ, năm ngoái m thấy tuyển, năm nay chưa thấy đợt tuyển nào đúng k?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,462
Thành viên mới nhất
yyuyuhahi
Back
Bên trên