Một số quy định trong hoạt động Nguồn vốn nên đọc

thanks b rat nhiu
ah ma cho minh hoi lam sao de goi bai nhu b vay
minh cung co 1 so tai lieu hay ve Basel 3 va lo trinh ap dung tai VN but k co cach nao share cho 4room het
cảm ơn bạn, tớ cũng k biết cách upload lên diễn đàn như bài của chủ top thế nào đâu, cơ mà có 1 cách hay dùng nhất đó là bạn up lên một host nào đó như mediafire.com or megaupload rồi dẫn link về diễn đàn là được. ^^

Chào anh, cảm ơn bài viết của anh, nó rất hữu ích. Em muốn hỏi anh về vấn đề thi tuyển trong ban nguồn vốn, bộ phận này họ thường thi tuyển như thế nào hả anh? Em chưa tìm được đề thi của các ngân hàng về vị trí này. Hỏi luôn mọi người có thông tin về cách thi tuyển trong ban nguồn vốn thì cùng chia sẻ.hi. Thanks mọi người

cảm ơn anh daibang168, hy vong anh chia sẻ nhiều hơn nữa cho các bạn đang muốn thi vào ngân hàng

Làm ơn chuyển dùm em sang link của mediafile hay là 1 host nào đó đi anh. Em cũng rất muốn down nhưng ko được vì không đủ tín dụng.
Thanks !!!

Đại học là nơi chỉ dạy bạn cách tư duy và nguyên lý chung nhất thôi!. Còn vào thực tế Ngân hàng hay DN sẽ chỉ nghề cho bạn. Bạn tham khảo đề cương các môn học của các trường Đại học khối ngành Tài chính ở nước ngoài đa phần là vậy!

Hic, mình download về thì bị lỗi ko mở file rar được:(: "The archive is either in unknown format or damaged'", bạn up lại file giúp mình được ko?!

Còn mình vào vị trí Cán bộ Treasury mà chưa biết ôn gì. Bạn nào tốt tính đi qua chỉ giùm mình với. Cảm ơn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên