HOT Môi trường làm việc và chế độ đãi ngộ tại TPBank !

Em chào các bác, em là mem mới, đợt vừa rồi cũng thi tuyển và phỏng vấn cũng kha khá ngân hàng, hôm nay thì nhận được mail mời đi làm của TP Bank. Lên ub rồi cả anh google mà thấy ít thông tin về ngân hàng này quá. Em lập topic này mong có tiền bối nào đã và đang làm việc tại TPB cho em xin ít thông tin và kinh nghiệm về môi trường làm việc tại đây đc ko ạ? Về con người, các sếp tính cách ntn :D, đào tạo, môi trường rồi chỉ tiêu như thế nào nữa ạ. Em cảm ơn cả nhà :)

dành cho các bạn hỏi về khóa đào tạo TPB khi trúng tuyển vị trí tín dụng. Các bạn sẽ đc đào tạo 1 tháng ở trung tâm đào tạo. Về nghiệp vụ thì các bạn đừng kì vọng nhiều, đào tạo không tốt đâu. Về kĩ năng sale cũng có nhưng không đào tạo kĩ, tóm lại 1 tháng đào tạo đó chủ yếu là ngồi chơi, làm quen nhau. quá phí phạm. Về phí đào tạo TPB, các bạn sẽ phải làm 1 cái Sổ tiết kiệm 3tr, và nó bị phong tỏa 6 tháng. Hết 6 tháng mới đc lấy lại, trong 6 tháng mà nghỉ là mất 3tr đó. Tóm lại khi được đào tạo ở trung tâm đào tạo xong, các bạn sẽ được về Chi nhánh nào đó, nhưng các bạn sẽ phải học lại từ đầu thôi

Bạn ơi, đào tạo r về CN lại đào tạo nữa nhiều vậy ? :))

Các anh các chị cho em hỏi vị trí tư vấn viên dự án Bank Live ở TPBank thế nào vậy, em được biết đó là điểm giao dịch điện tử 24/7, có kết nối weccam đến tư vấn viên, vậy em có phải làm ca đêm các kiểu không, và lương bổng thế nào ạ, chân thành cảm ơn các anh chị ạ, mong nhận được phản hồi sớm.

Tớ đỗ live bank đây.lương 5tr1 trợ cấp ăn 35k
Thử việc 2 tháng 85%

Có bạn nào biết về vị trí Hỗ trợ tín dụng - TT.HTTD - Khối vận hành -TPbank ko? Về công việc và môi trường làm việc ạ, mình mới đc báo đậu mà thấy vị trí này đăng tuyển liên tục nên có hơi lo lắng!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8
Back
Bên trên