Môi trường làm việc TCB khi Techcombank tiếp tục lọt vào top 3 nơi làm việc tốt nhất Việt Nam

bạn thi tay bo sang VCB hay quen vậy , mình đang ko hiểu liệu ko quen biết thì có cửa sang big4 ko nữa :D
Thi chơi ý chứ, ai ngờ đỗ :3 lúc đấy t cũng nghĩ không có cửa nên cứ thi thoai, ai dè xong đỗ BIDV vs VCB, t chọn VCB. Giờ Big 4 cung không có gì ghê gớm nữa đâu, cũng chạy chỉ tiêu cong mông thôi :p

Thi chơi ý chứ, ai ngờ đỗ :3 lúc đấy t cũng nghĩ không có cửa nên cứ thi thoai, ai dè xong đỗ BIDV vs VCB, t chọn VCB. Giờ Big 4 cung không có gì ghê gớm nữa đâu, cũng chạy chỉ tiêu cong mông thôi :p
mình hiện tại đang làm mảng xử lý nợ KHCN , ko biết trong big4 có vị trí này ko ...
vị trí này thực tế thì cần kinh nghiệm làm việc chứ kiến thức học trong trường ko dạy cái này , ko biết nó có bắt thi viết như các vị trí khác ko nữa ...

mình hiện tại đang làm mảng xử lý nợ KHCN , ko biết trong big4 có vị trí này ko ...
vị trí này thực tế thì cần kinh nghiệm làm việc chứ kiến thức học trong trường ko dạy cái này , ko biết nó có bắt thi viết như các vị trí khác ko nữa ...
vị trí này thì chỉ có ở hội sở thôi thì phải nhưng thấy ít tuyển, c cứ theo dõi trên trang tuyển dụng của vcb xem có không ;)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,386
Thành viên mới nhất
caipiaovn1666
Back
Bên trên