Lương lại giảm. Buồn ơi là sầu.

Ngân hàng nào đây nhỉ? nói ra để anh em còn biết mà tránh với bạn ơi:)) mình thì khác bạn, từ ngày vào gần 2 năm rồi mà lương chưa bao giờ giảm, vì giảm tiếp thì chắc chẳng ai làm nữa mất, thuộc dạng thấp nhất ngành rồi:)) *cười buồn*

Ngân hàng nào đây nhỉ? nói ra để anh em còn biết mà tránh với bạn ơi:)) mình thì khác bạn, từ ngày vào gần 2 năm rồi mà lương chưa bao giờ giảm, vì giảm tiếp thì chắc chẳng ai làm nữa mất, thuộc dạng thấp nhất ngành rồi:)) *cười buồn*

Thế mới biết là Bank mình duy trì trạng thái ổn định cho Nhân viên thế là quá tài và khéo léo. Yêu Bank bên mình quá.

MSB@@

Không phải ACB rồi vì đợt này ACB đang có đợt tăng lương cho những cá nhân đạt xếp loại năm 2013 .

Bên mình không giảm lương chỉ có cắt giảm nhân sự thôi..
Tình hình kinh tế khó khăn lên nhìn quanh chính sách nhân sự của các bank trong thời điểm này là cắt giảm các chi phí đến mức tối đa.

Bên mình thì đều đặn 1 hoặc 2 năm sẽ tăng lương dần.cơ mà tăng 500k hoặc kịch kim là 1tr.cơ mà cảm thấy ko thấm vào đâu vì lương thấp quá :(.
Nghe anh em bảo lương giảm mà càng cảm thấy buồn cho nghề ngân hàng.l, chỉ có sếp là lương cao còn nhân viên thì ngụp lặn dưới sâu

MÌnh rất hạnh phúc khi lương chưa bao giờ bị cắt giảm, bởi mấy năm mới tăng có 1 lần, lần tăng nhiều nhất 1trieu :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,407
Thành viên mới nhất
Jettwings
Back
Bên trên