Kinh nghiệm thi tuyển vào Honda

có ai đã thi tuyển vào vị trí kế toán tài chính tại Honda ko ạ? cho e xin chút kinh nghiệm, nếu có tài liệu ôn thi thì share cho e với ạ. mà vị trí đó lương khoảng bao nhiêu ạ, e định thi nhưng chưa biết rõ. e cảm ơn nhiều!

theo mình biết thì là khời điểm 8tr, 2 năm mới được đủ tuổi xét tăng lương cho tất cả các vị trí mới vào nhé. k chỉ mình honda đâu, mình biết bạn mình có nhiều đứa mới vào ở các dn nhật (kiểm toán, dn khác như canon..) khởi điểm là 8tr nhé. ah mà nói khởi điểm là k đúng rồi. k có khởi điểm. vào là như thế luôn mà :D có đứa con ông chủ nhà làm kế toán honda ở thái hà thì phải :D

có ai đã thi tuyển vào vị trí kế toán tài chính tại Honda ko ạ? cho e xin chút kinh nghiệm, nếu có tài liệu ôn thi thì share cho e với ạ. mà vị trí đó lương khoảng bao nhiêu ạ, e định thi nhưng chưa biết rõ. e cảm ơn nhiều!

bạn cho mình hỏi là bạn ứng tuyển vào vị trí đấy có yêu cầu kinh nghiệm không thế?cảm ơn bạn nhé

họ ưu tiên những người có kinh nghiệm tại doanh nghiệp sản xuất ạ, thấy bảo thi cũng khó lắm.

bạn manhtuyen cũng apply vào honda à. hi. bạn nộp trực tiếp hay online thế? cho t hỏi với. cái form excel mẫu ý, có mấy chỗ điền bạn có phải chỉnh lại format ko? Mình wrap text hay cứ điền nguyên, rồi ng ta wrap text vậy bạn ơi?

mình cũng đang quan tâm tới Honda nên đào mộ topic này lên, ai có kinh nghiệm rồi trả lời giúp mình với. Form của họ có nên format lại không (merge & center) chẳng hạn. Cảm ơn mọi người trước nhé!!

mình cũng đang quan tâm tới Honda nên đào mộ topic này lên, ai có kinh nghiệm rồi trả lời giúp mình với. Form của họ có nên format lại không (merge & center) chẳng hạn. Cảm ơn mọi người trước nhé!!
Bạn cứ merge thoải mái nhé.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,408
Thành viên mới nhất
debet9xyz1
Back