HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
có kết quả pv vị trí nhân viên tái thẩm định doanh nghiệp chưa các bác nhỉ. đơi lâu quá thấy hồi hộp quá đi mất

không phải mang hồ sơ, kho nào đc nhận mới phải mang bạn nhé, bạn ziep- ze ro trong hợp đồng ghi là học và thử việc mấy tháng vây

TPB là 1 trong những ngân hàng nhỏ nhưng đang phát triển rất nhanh và tương lai là 1 trong những ngân hàng cổ phần thương mại có dịch vụ tốt + với chế độ đãi ngộ tốt cho CBNV...
Mình thấy môi trường làm việc cũng rất ổn . ACE rất hòa đồng và giúp đỡ lẫn nhau cùng tiến bộ. Nếu bạn nào mà ưa ăn chơi nhảy múa thì vào Tpb đi ka ka thêm cạ thêm vui :)
+ túm lại 1 câu là Lương cứng cao hơn Tech VP và một số NH khác + kèm thưởng cũng rất là ok nhé

xin hỏi bạn làm chi nhánh nào ở TPB mà chỉ tiêu lại có 200 thôi và bạn làm ở vị trí QHKH nào lại chỉ tiêu 200 vậy ợ :)
QHKH : đối với thử việc 60 điểm đối với nhân viên ( hay giờ gọi là trợ lý QHKH )
QHKH : chuyên viên : thử việc cũng là 350 điểm
Còn về sau thì khoảng 600 điểm nhé !

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,413
Thành viên mới nhất
kyzsvncuao1333