Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Á

Dear các anh chi và các bạn !
Hôm qua mình vừa gửi hồ sơ vào NH Đông Á với vị trí Nhân Viên Tín Dụng
sáng nay vừa nhận được tin nhắn báo là đi sơ tuyển vào đầu tuần sau rùi
Đây là lần đầu tiên đi thi tuyển vào Ngân hàng của mình.
Xin hỏi có anh chị và các bạn nào biết về việc sơ tuyển thi tuyển ở bên EAB với chứng danh NVTD này chưa? xin chỉ giáo với
Mình đang ôn tập kiến thức tín dụng, lần đầu hồi hộp quá, tuy đã đi làm ở các công ty chứng khoán hơn 1 năm rồi.
Cảm ơn :bz:bz:bz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
uk.Chiều nay tầm 17h mình được tổng đài nhắn tin ngày mai phỏng vấn tiếp, chẳng hiểu sao nữa? mình mới phỏng vấn 14h chiều ngày 17/07. Mình thấy lạ quá? hay họ nhầm lẫn gì chăng? hazz,phỏng vấn nhiều quá cũng ngại.

Sao mình ko nhận được tin nhắn thông báo gì cả nhỉ, chả nhẽ mai lại gọi lên phòng nhân sự?

uk.Chiều nay tầm 17h mình được tổng đài nhắn tin ngày mai phỏng vấn tiếp, chẳng hiểu sao nữa? mình mới phỏng vấn 14h chiều ngày 17/07. Mình thấy lạ quá? hay họ nhầm lẫn gì chăng? hazz,phỏng vấn nhiều quá cũng ngại.

Chiều qua bạn phỏng vấn tốt chứ?mình là người thứ 3 được gọi vào phỏng vấn, nghe bạn nói mà thấy buồn, chắc tạch rồi, nếu ko đã được gọi đi phỏng vấn lần 2 :(

Cả nhà có ai được nt pv tiếp như bạn này ko? mình chả nhận được gì. hix, hay tach rồi. cơ mà vừa pv chiều 17/7 mà. chả hiểu ra làm sao nữa :((

Cả nhà có ai được nt pv tiếp như bạn này ko? mình chả nhận được gì. hix, hay tach rồi. cơ mà vừa pv chiều 17/7 mà. chả hiểu ra làm sao nữa :((

thằng bạn mình cũng đc gọi đi pv lần 2 như bạn kia

Thông thường là 1 ngày ah, chắc được kêu lần 2 là đậu rồi đó, chúc mừng các bạn

Tóm lại mọi người cứ đợi đi. Sao mà cuống hết cả lên. Dù sao thì cũng phỏng vấn rồi. Trượt hay không thì cứ đợi là biết

Sáng nay gọi lên phòng nhân sự của Đông Á họ thông báo ai được phỏng vấn lần 2 sẽ nhận được tin nhắn, còn lại thì........ các bạn biết rồi đấy :((, mình thuộc nhóm thứ 2, chán quá.

Sáng nay gọi lên phòng nhân sự của Đông Á họ thông báo ai được phỏng vấn lần 2 sẽ nhận được tin nhắn, còn lại thì........ các bạn biết rồi đấy :((, mình thuộc nhóm thứ 2, chán quá.

họ nói sao hả bạn, những ng ko đc tn phỏng vấn lần 2 là.... luôn à :-s

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,461
Thành viên mới nhất
alanismorissett
Back