HOT Kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn tại NH LienvietpostBank

Mình vừa thi NH LVP hôm qua và hôm nay. mình thi nhiều NH nhưng LVP là ngân hàng thi viết và pv khó nhất trong các NH mình từng thi :)) ( nói riêng chi nhánh NĐ thôi). Mình thi GDV, sơ tuyển đã thấy khá gay gắt, gọi vào phòng từng ng, đo chiều cao chính xác từng tí nhé, chiều cao chuẩn k đc 1m58 là k đc thi viết đâu nhé, may sao đi thi thì 3/4 k đạt chiều cao nên lấy giảm chiều cao xuống nên mình và các bạn khác mới đc thi, thi viết 45p toàn là nghiệp vụ, bỏ hết IQ, tin học, tiếng anh. chỉ toàn nghiệp vụ k thôi. Vượt qua thi viết rồi đến pv, pv thì ôi thôi, k khác j 1 cuộc chất vấn lại là về nghiệp vụ tiếp :confused::confused::confused:ai đi ra cũng nhăn nhó, 4ng xoay 1ng trong vòng 30p, nói chung mình thấy muốn làm đc ở LVP nam định, thông minh, nhanh nhẹn xếp sau, xinh xắn cũng xếp sau, quan trọng, đầu tiên bạn phải giỏi nghiệp vụ, thứ 2 phải thật giỏi nghiệp vụ, thứ 3 là phải thật giỏi nghiệp vụ như là 1 GDV đang lv rồi ý thì mới vào đc=))))))

Các bác cho hỏi hiện tại mức lương đề xuất cho sinh viên mới ra trường vị trí QHKH tại LVP là bao nhiêu thì hợp lý nhỉ? Có bác nào có kinh nghiệm cho em xin ít review vs :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,223
Thành viên mới nhất
Suga Sean Merch
Back
Bên trên