Kinh nghiệm Thi tuyển tại Canon Việt Nam 15/12/2013

Thân chào các anh/chị
Em sắp tới thi tuyển tại Canon Thăng Long khối hành chính, các anh/chị ai đã có kinh nghiệm thi tuyển có thể bật mí và chia sẻ cho em được không ạ. Ai nhớ đề thì giúp đề, ai không nhớ được đề thì có thể nói qua phương thức thi và những câu khó cũng được. Hy vọng anh chị cùng chung tay góp sức giảm thiểu thất nghiệp cho các mem UB nhé. :p
Cảm ơn các anh/chị

mình thi ở Quế Võ, thấy chị nhân sự hum trước bảo báo nếu qua thì 27 fv vòng 1, thông báo fv muộn nhất là chiều ngày 25. Hôm nay ngóng mãi chả thấy tin tức gì, hóng nốt ngày mai nữa, tình hình là đau tim quá đê. Ai cũng thi CVN QV bơi vào đàm đạo đi.

Đợt thi ngày 20 ở nhà máy Thăng Long đã có bạn nào được gọi đi PV lần 1 chưa? Tớ mới được gọi trưa nay. Cũng hơi bất ngờ vì tưởng 26 mới có kết quả cơ.

Ban thi phong gi? 28 moi pv ma ban dc goi som the? Nhung du sao cung chuc mung nhe! T va cac dong chi con lai tiep tuc cho doi vay.
P.s: sorry vi dang dung dt.k danh tieng viet dc

Ồ, nhah thế tớ tưởng là 26 mới được gọi cơ mà. Bắt đầu có một sự lo lắng không hề nhẹ rồi. Mọi người ai được gọi thì tiếp tục hú lên cho cả nhà biết nhé.

Hôm nay hình như bên Quế Võ đã thông báo kết quả rồi, có bạn nào ở chi nhánh TL có kết quả chưa ?

Đợt thi ngày 20.12 ở bên Thăng Long đã có kết quả từ hôm 25 or trước đó rồi nhé. 28 pvan lần 1 rồi. Ko ngờ là mình đã vào vòng này trong khi ko học tiếng anh :)). Nói một cách khách quan thì đề test ko khó. Vì 1 đứa ko học tiếng anh toàn chọn bừa đáp án còn qua cơ mà. Hồ sơ thì thiếu cv, nộp toàn bản poto. Nói chung tới vòng 2 là ok rồi.

Ngoài bạn shakirale đã nhận được tin nhắn pv canon, đã có bạn nào nhận được tin nhắn pv lần 1 ở canon thăng long nữa không ạ
:(

đợi cả ngày chả thấy gì? có lẽ nào PCB chỉ vài mống con trai thi mà vẫn k qua đc:-s
mà trượt chỗ này có chạy sang quế võ thi nữa đc k nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,420
Thành viên mới nhất
ujajaujaja9
Back
Bên trên