Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

Nhiều topic Agri quá, khéo phải đổi cái máy cảm ứng cập nhật tin tức cho tiện nhỉ :-?

Bạn ơi! Tuyển bổ sung là sao vậy bạn? bắt đầu từ khi nào có đột vậy ? Mình chỉ có nghe nói là khoảng T10 ( như mấy năm trước) sẽ có đợt tuyển toàn quốc mà nhỉ?
Có you nào có tin về đợt tuyển cán bộ bổ sung năm nay không? Không biết chừng nào có kết quả ta? >.<

Re: Kinh nghiệm thi tuyển &amp; phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Bạn ở đâu vậy? Có thể cho mình tham gia được chứ?

- - - Updated - - -

Các bạn cho mình hỏi tại sao NHNo không thi IQ vậy?

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!
thông tin thi tuyển trên mạng có k bạn nhỉ? trên web của NHNNo hình như k đăng thì phải?

trắc nghiệm tin học văn phòng - tin học ứng dụng thôi. tích vào giấy, đúng + diểm sai - điểm
cho e hỏi mấy câu IQ mà lên bốc thăm thì tìm hiểu ở đâu ạ.3 năm trước e đọc thấy trên này nhưng bây giờ tìm lai thi k thây.bác có thể chỉ giúp dc k ạ

Thank all

Đến hôm nay khi biết thông báo mình trúng tuyển tôi thực sự cảm thấy rất cảm ơn các bạn.
Ra trường chinh chiến thi các bank cũng nhiều, nhưng lần nào cũng dừng lại ở vòng phỏng vấn vì tôi nghĩ đã có sự gửi gắm. Lần này tôi tin chắc Agribank đã tổ chức một cuộc thi công khai, minh bạch, công bằng và hoành tráng.
Từ khi nộp hồ sơ đến nay, tôi vẫn thường xuyên theo dõi thông tin trên diễn đàn và nhờ vào những thông tin này tôi lần lượt vượt qua vòng 1 rồi vòng 2. Tôi thu thập các đề chẵn , lẻ, viết ra tất cả những câu IQ của các bạn đã share. Điều đó rất hữu ích. Vào thi IQ tôi tự tin hẳn mặc dù có 1 câu ko được đặt ẩn giải phương trình tôi nghĩ k dc điểm tối đa. Nhưng khi thấy trúng tủ 2 câu IQ tôi thấy tâm lý rất thoải mái đi đến bàn phỏng vấn.
Một lần nữa thực sự cảm ơn các bạn.

---------- Post added 06-12-2011 at 11:44 PM ----------

Mình nghĩ mình chỉ đúng 1 câu IQ và đã trúng tuyển
cho e hỏi mấy câu IQ đó tìm ở đậu vậy ạ.nếu a còn link gửi giúp e.e rất rất cám ơn a

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,413
Thành viên mới nhất
kyzsvncuao1333
Back
Bên trên