Kinh nghiệm Thi tuyển ở Sansei Vietnam Ltd.,Co

Chào các bạn,

Mình vừa nhận được Thư mời phỏng vấn của công ty TNHH Sansei vào ngày 15/10 này

Các bạn có ai có kinh nghiệm phỏng vấn gì ở công ty này thì share cho mình với. Nội dung của bài test gồm những gì? Có khó lắm không? Sử dụng tiếng Anh hay tiếng Việt?

Phỏng vấn sẽ hỏi những vấn đề gì?

Thời gian nhận được kết quả thi tuyển là bao lâu?

Các anh chị đã/đang làm ở công ty này có nhận xét gì về môi trường làm việc, mức lương và chế độ đãi ngộ của công ty ạ?

Mình ứng tuyển vị trí Nhân viên tổng vụ.

Cám ơn mọi người nhé! Rất mong sớm nhận được những kinh nghiệm hữu ích của mọi người.

Nancy1896: test Vcat, rat don gian, chi thuc hien phep cong 2 so don lien tiep nhau mot cach lien tuc, chu yeu kiem tra do tap trung cua moi nguoi.
Vậy sau vòng CV là vô vòng test Vcat luôn phải không bạn? ^^~ Vòng nào mà yêu cầu chỉ mang tấm hình 3x4 thui ý

Có bạn nào đã test bên này thì cho mình hỏi thăm tí đi.
Bên này test tất cả bao nhiêu vòng, nội dung test mỗi vòng bao gồm những gì và lương bổng bên này ra sao ( nghe đồn không được thường tết) :(

Sansei đăng tuyển có ghi chế độ tốt ghê chứ nhỉ. Sau mấy năm là dc mấy chục chẹo :3 cày tiếng nhựt thôi :v

Công ty gì mà nhiều vòng thi tuyển z, chọn lọc nhiều z cơ hội đậu phỏng vấn cũng ít, k biết công việc ra sao chứ nhiều vòng thi tuyển vậy làm cho người ta nản rồi, mất thởi gian quá!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,224
Thành viên mới nhất
A Cursive Memor
Back
Bên trên