Kinh nghiệm phỏng vấn vị trí chuyên viên quan hệ khách hàng doanh nghiệp Techcombank

Cả nhà ơi, tình hình là mai mình phỏng vấn sơ tuyển ở hội sở Techcombank. Lúc gọi điện chả thấy người ta nói mang hồ sơ gì cả, bạn nào có kinh nghiệm chia sẻ mình với
- Mình cần mang theo những gì?
- tiện đây cho mình hỏi luôn là vị trí chuyên viên quan hệ KHDN khi phỏng vấn sẽ hỏi những câu kiểu như thế nào nhỉ.
- Có ai phỏng vấn ngày mai không?

Chị liên dễ tính + xì tin lắm, 2 bạn cứ tự tin chém nhiệt tình đi. Có khi hôm t6 lên chém jo vs miss liên đã được nhìn thấy CV của 2 bạn ùi ấy chứ :V

hic, mimoja ơi, t lo quá, có kinh nghiệm gì bảo t đi :)

Mai bạn cũng đi pv à:) chắc sau bạn là tới mình luôn.. cùng cố gắng vậy :).. à mà 191 bà triệu là tòa vincom à, phải xuống hầm gửi xe hả bạn? Cầu mong mai nắng chứ mưa thì cực lắm T__T

Mai bạn cũng đi pv à:) chắc sau bạn là tới mình luôn.. cùng cố gắng vậy :).. à mà 191 bà triệu là tòa vincom à, phải xuống hầm gửi xe hả bạn? Cầu mong mai nắng chứ mưa thì cực lắm T__T

Cậu phi xuống hầm gửi xe chỗ lối lên megastar í, sau đó lên sảnh lấy thẻ khách (nhớ nói là lên tầng 14 PV và đem CMTND đi nha) rồi lên tầng 15 bằng thang máy bên tay phải (chiều đi vào), sau đó đi thang bộ xuống tầng 14, cầu thang HO nhà tớ nó hơi lằng nhằng :D

- - - Updated - - -

hic, mimoja ơi, t lo quá, có kinh nghiệm gì bảo t đi :)

Đã bảo ùi, cứ tự tin lên, chị Liên kute lắm, nhớ lần đầu tiên PV vs chị ấy mình chả thấy sợ, chém lung tung hết lun, jo suốt ngày chat chit vs bả :D

Haizz, vòng đầu pv đã bị đe định mức r=( mình là sv mới ra trường, chả dám nói mạnh :( chỉ biết trả lời em sẽ cố gắng hết sức có thể để đạt đc định mức:|

Haizz, vòng đầu pv đã bị đe định mức r=( mình là sv mới ra trường, chả dám nói mạnh :( chỉ biết trả lời em sẽ cố gắng hết sức có thể để đạt đc định mức:|
hự, c ơi, kết bạn kiểu gì, c kết bạn với t đi t hỏi cái, sáng nay t cũng pv, mới gặp đấy

Cái j gọi là nghệ thuật chém jo khi PV chứ, bạn này thành thật thế :p

hom truoc t thi tuyen thi t thay neu duoc qua vong 1 thi ho se hen gap luon trong ngay hom sau hoac mot vai hom.
con ho ko noi j thi hinh nhu la truot roi...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,414
Thành viên mới nhất
taihitclubto
Back
Bên trên