Kết quả phỏng vấn vòng 2 ngân hàng vietinbank ngày 22/4

Mọi người cho em hỏi có ai pv vòng 2 vietinbank vị trí GDV ngày 22/4 mà có email hay dt thông báo đậu chưa? Không đậu thì có báo không và nếu chưa có thì có ai biết thường sau thời gian bao lâu Vietinbank sẽ thông báo ạ? Em cảm ơn mọi người nhiều

Mình vừa gọi lên phòng nhân sự trụ sở chính vietinbank. Họ nói chưa có kết quả của QHKHDN, đợt phỏng vấn tập trung tại HN hôm 24/4 vừa qua. Và cũng ko biết khi nào có cả :)

Mình vừa gọi lên phòng nhân sự trụ sở chính vietinbank. Họ nói chưa có kết quả của QHKHDN, đợt phỏng vấn tập trung tại HN hôm 24/4 vừa qua. Và cũng ko biết khi nào có cả :)

Thế gdv thì sao bạn ơi? Cho mình số mình alo với

Nhưng theo mình biết thì tất cả các kết quả trúng tuyển HO đã gửi về các chi nhánh chiều 04/05 rùi, chỉ là kết quả chi nhánh sẽ thông báo chứ HO ko thông báo, vậy nên tùy từng chi nhánh xem họ thông báo khi nào các cậu à

Mình ứng tuyển GDV chi nhánh Cà Mau đã có kết quả nhé mọi người. Vui lắm lắm khi nghe điện thoại báo là đã trúng tuyển. Nhân đây mình cũng cám xin gửi lời cám ơn đến cộng đồng UB vì đã cho mình tìm hiểu được Thông tin hữu ích. Cảm ơn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên