CQNN [HOT] Tổng cục Thuế Thông báo tuyển dụng Công chức năm 2014

moonmon

Thành viên mới
Mình có đi học ôn ở Tam Khương nhưng ko đi thi vì mình ko nộp được hồ sơ.:(
Tài liệu này có đầy đủ các môn: Kiến thức chung (đề cương, giới hạn), Nghiệp vụ Thuế (có Luật sửa đổi hoàn chỉnh, Bài tập có lời giải và đáp án, Trắc nghiệm lý thuyết, trắc nghiệm bài tập), tiếng anh, tin học. Bạn nào có nhu cầu inbox mình
Bạn ơi, bạn còn bộ tài liệu ôn thi công chức thuế không, mình đang chuẩn bị cho kỳ thi thuế năm 2016. Nếu bạn còn lưu cho mình xin với nhé. mail của mình nguyetdo20@gmail.com. Cảm ơn bạn nhiều.

yen1908

Thành viên
Mình có đi học ôn ở Tam Khương nhưng ko đi thi vì mình ko nộp được hồ sơ.:(
Tài liệu này có đầy đủ các môn: Kiến thức chung (đề cương, giới hạn), Nghiệp vụ Thuế (có Luật sửa đổi hoàn chỉnh, Bài tập có lời giải và đáp án, Trắc nghiệm lý thuyết, trắc nghiệm bài tập), tiếng anh, tin học. Bạn nào có nhu cầu inbox mình
Bạn ơi gửi cho mình với đc ko? mail mình yenpham94@gmail.com
Cảm ơn bạn nhiều nhé

phuonghoa903

Thành viên mới
tuanngoc1510 said:
Mình có đi học ôn ở Tam Khương nhưng ko đi thi vì mình ko nộp được hồ sơ.:(Tài liệu này có đầy đủ các môn: Kiến thức chung (đề cương, giới hạn), Nghiệp vụ Thuế (có Luật sửa đổi hoàn chỉnh, Bài tập có lời giải và đáp án, Trắc nghiệm lý thuyết, trắc nghiệm bài tập), tiếng anh, tin học. Bạn nào có nhu cầu inbox mình.
Bạn nào có bộ tài liệu ôn thi thuế, cho mình xin nhé, gửi vào mail nguyenphuonghoa903@gmail.com Thanks