CQNN [HOT] Tổng cục Thống kê tuyển dụng 787 công chức, viên chức năm 2016 [05.09-09.09.2016]

Photo_Download.aspx

Photo_Download.aspx

Photo_Download.aspx

Photo_Download.aspx

Photo_Download.aspx

Photo_Download.aspx

Photo_Download.aspx

Photo_Download.aspx

Photo_Download.aspx

Photo_Download.aspx

Photo_Download.aspx

Photo_Download.aspx

Photo_Download.aspx

Photo_Download.aspx

> Thông báo tuyển dụng công chức, viên chức Tổng cục Thống kê năm 2016
> Phụ lục 1. Chỉ tiêu tuyển dụng công chức năm 2016, của các đơn vị thuộc cơ quan Tổng cục Thống kê
> Phụ lục 2. Chỉ tiêu tuyển dụng viên chức năm 2016 của các đơn vị sự nghiệp trực thuộc Tổng cục Thống kê
> Phụ lục 3a. Chỉ tiêu tuyển dụng công chức năm 2016 của các Cục Thống kê tỉnh, thành phố trực thuộc Trung ương đăng ký tuyển dụng theo vị trí việc làm của Phòng hoặc Chi cục Thống kê trực thuộc Cục
> Phụ lục 3b. Chỉ tiêu tuyển dụng công chức năm 2016 của các Cục Thống kê tỉnh, thành phố trực thuộc Trung ương đăng ký một số vị trí tuyển dụng theo vị trí việc làm tại Chi cục Thống kê trực thuộc Cục
> Phụ lục 3c. Chỉ tiêu tuyển dụng công chức năm 2016 của các Cục Thống kê tỉnh, thành phố trực thuộc Trung ương không đăng ký vị trí tuyển dụng theo vị trí việc làm
> Phụ lục 4. Mẫu đơn đăng ký dự tuyển dụng công chức, viên chức năm 2016

Theo Tổng cục thống kê

Đính kèm

• 1. Thong bao.pdf
    3.4 MB · Xem: 1,278
  • 2. Phu luc 1.pdf
    631.7 KB · Xem: 2,060
  • 3. Phu luc 2.pdf
    695.6 KB · Xem: 1,417
  • 4. Phu luc 3a.pdf
    3.6 MB · Xem: 2,022
  • 5. Phu luc 3b.pdf
    2.1 MB · Xem: 1,549
  • 6. Phu luc 3c.pdf
    2.3 MB · Xem: 1,866
  • 7. Phu luc 4.pdf
    789.5 KB · Xem: 1,309
a
Tý thì được đi du lịch Hà Nội rồi em :D :D
ơi cho em hỏi xíu em có bằng đại học chính quy nhưng bằng liên thông người ta có chấp nhận liên thông không nhỉ , hay là em lấy bằng cao đẳng chính quy nộp hả anh , máy em 3g yếu em tải ko được nên hỏi anh cho mau, thanks a nha

mọi người đọc kỹ nhé như mình bữa trước đọc không kỹ cứ nghĩ phải ra tận HN nộp hs giờ thấy nộp ở tỉnh mừng quá , ấy thế mà
mừng hụt tỉnh vì mình học tài chính ngân hàng và ở tỉnh mình thì không đòi hỏi chuyên ngành đó , may đọc kỹ ko là chạy đôn chạy đáo làm hs rồi người ta không nhận là mất thời gian

sao vậy bác , mình cũng định đi nộp ở tỉnh đây ạ
Kiểu không có người quen đưa vào họ không nhận hồ sơ cho, có nhận thì cũng ậm ừ chứ không chịu kiểm tra hồ sơ và không thu lệ phí.
Đang nghĩ đến chuyện ngoài tổng cục có dễ dàng không để lên đấy nộp cho nhanh? các bạn nạp ngoài tổng cục như thế nào ạ??

Kiểu không có người quen đưa vào họ không nhận hồ sơ cho, có nhận thì cũng ậm ừ chứ không chịu kiểm tra hồ sơ và không thu lệ phí.
Đang nghĩ đến chuyện ngoài tổng cục có dễ dàng không để lên đấy nộp cho nhanh? các bạn nạp ngoài tổng cục như thế nào ạ??
ngoài tổng cục làm nhanh gọn nhẹ, dễ dàng lắm á b. nộp đi ko hết hạn

ngoài tổng cục làm nhanh gọn nhẹ, dễ dàng lắm á b. nộp đi ko hết hạn

Bạn ơi, bản sao giấy khai sinh là lấy bản chính photo rồi chứng thực hay là nộp bản sao vậy bạn ? Thêm nữa, mình nộp chi nhánh tỉnh, văn bằng 2 chắc là vẫn được chứ nhỉ ? Giấy khám sức khỏe thì mình khám ở quận, không có xét nghiệm cũng được mà phải ko nhỉ ?

hi , các bác hiểu nhầm ý mình rồi mình học tài chính ngân hàng nhưng ở tỉnh mình tuyển công nghệ thông tin và văn thư , công nghệ thông tin thì mình không được nộp rồi , còn văn thư phải tốt nghiệp văn thư _ lưu trữ v.v , đại loại là tài chính ngân hàng không được nộp vào vị trí này ấy bác , chỉ được nộp vào vị trí kế toán , ngân quỹ và 1 số vị trí khác nhưng vị trí ấy tỉnh mình không có , chứ không phải muốn ứng tuyển vị trí nào cũng được , tại mình đọc không kỹ chúc các bạn thi tốt nhé

mình thấy trên diễn đàn rất nhiều bạn nói nộp ở tỉnh nhưng họ không thu lệ phí trong khi các tỉnh khác thì thu nên các bạn ấy hoang mang lắm , kỳ vậy ta sao co nơi thu nơi không nhỉ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8
Back
Bên trên