cocghe266

Administrator

1. Giới thiệu chương trình:

OCB tự hào là tổ chức tài chính lành mạnh, hoạt động an toàn, bền vững với chiến lược rõ ràng và là ngân hàng duy nhất được BNP Paribas – một trong 6 tập đoàn Tài chính lớn nhất toàn cầu lựa chọn là đối tác chiến lược tại Việt Nam.Để đạt được những thành công và vươn xa hơn trong tương lai, OCB tin rằng con người chính là nhân tố cốt lõi. Đó là lý do tại sao chúng tôi đầu tư rất nhiều công sức và nhiệt huyết trong việc tìm kiếm và phát triển thế hệ Lãnh đạo kế cận. Trong nỗ lực hướng tới mục tiêu đó, chúng tôi xây dựng nên Chương trình "Lãnh đạo tương lai OCB" với mong muốn mang tới cho các bạn trẻ cơ hội nghề nghiệp tương lai tươi sáng và vững chắc..

2. Cơ hội

Chúng tôi tin rằng đây là những cơ hội hàng đầu cho các sinh viên tài năng qua những gì chúng tôi sẽ đem đến cho các bạn:

• Làm việc trong một môi trường chuyên nghiệp và nhiều thử thách.
  • Được Ban lãnh đạo cao cấp nhất của Ngân hàng tư vấn, huấn luyện.
  • Tham gia nhiều chương trình đào tạo được thiết kế riêng biệt cho từng cá nhân.
  • Lương hấp dẫn, tăng lương và cấp bậc định kỳ dựa trên hiệu suất công việc.
  • Cơ hội thăng tiến nhanh.
  • Bổ nhiệm lên vị trí quản lý đối với các ứng viên có kết quả thực hiện công việc tố và đáp ứng các năng lực cần thiết sau 2 năm gia nhập Ngân hàng
Chúng tôi chào đón nhân tài từ tất cả các lĩnh vực ngành nghề, những người hội tụ các phẩm chất sau:
  • Có kỹ năng phân tích và giải quyết vấn đề tốt
  • Sẵn sàng chấp nhận mọi thử thách chương trình đưa ra
  • Có động lực phát triển và thích ứng nhanh với sự phát triển của thị trường
  • Thể hiện hành vi đạo đức tích cực
  • Không ngừng học hỏi và sáng tạo
  • Có trách nhiệm với sự phát triển của bản thân và tổ chức
3. Quy trình tuyển chọn

4. Phương thức ứng tuyển:

Chúng tôi trân trọng mời các ứng viên dự tuyển online từ ngày 13/10/2014 đến ngày 25/12/2014. Trên cơ sở ưu tiên người nộp trước, vì thế chúng tôi khuyến khích các ứng viên quan tâm nhanh chóng nộp đơn ngay khi có thể.

• Nộp đơn qua email: Tải Mẫu đơn ứng tuyển chương trình tại file đính kèm và gửi tới hộp thư lanhdaotuonglai@ocb.com.vn với tiêu đề mail và tên file: OFL2014 – Tên ứng viên
5. Điều kiện tham gia:
  • Sinh viên năm cuối có kết quả học tập tốt.
  • Đối với các ứng viên đã đi làm: ưu tiên dưới 28 tuổi và có kinh nghiệm dưới 2 năm, Tốt nghiệp đại học/thạc sĩ ưu tiên chuyên ngành: Ngân hàng, tài chính, quản trị kinh doanh, kỹ thuật,…
  • Thành thạo tiếng Anh (ưu tiên ứng viên có bằng IELTS 5.5 trở lên hoặc các bằng cấp có giá trị tương đương )

OCB

Đính kèm

• OFL2014 Mau ung tuyen.rar
    284.3 KB · Xem: 1,347
Chỉnh sửa lần cuối:
Chương trình MT mới phải không mọi người?
Đúng rồi bạn Bin ơi. Bạn có thể lên website của OCB hoặc tham gia chuỗi hành trình "Lãnh đạo tương lai" tại các trường đại học mà bắt đầu tại Kinh tế luật ngày 25/10 tại phòng 515 nhé :)

Nếu trúng tuyển thì vào Hồ Chí Minh làm đúng không mọi người?
@Ninja :
Trong quá trình tham gia chương trình, các quản trị viên sẽ làm việc tại các Khối/Phòng/Ban thuộc Hội Sở, các Chi nhánh/Phòng Giao dịch của OCB trên địa bàn TP Hồ Chí Minh. Nếu quản trị viên được yêu cầu công tác và làm việc tại các tỉnh khác thì sẽ được hỗ trợ chi phí đi lại, nhà ở theo đúng quy định của OCB. Ngoài ra, nếu các bạn có nhu cầu được trở về quê hương để làm việc sau khi kết thúc chương trình, OCB sẽ căn cứ trên nguyện vọng, nhu cầu nhân sự và mạng lưới của OCB tại thời điểm đó để tạo điều kiện và hỗ trợ cho các bạn.

@aotrang210_05

chị ơi em hỏi 1 chút, là nếu ở HN thì có thi tuyển phỏng vấn được ko ạ. Em sẵn sàng làm việc trong HCM nhưng vào đó phỏng vấn thì hơi khó ạ :D cám ơn chị

@aotrang210_05

chị ơi em hỏi 1 chút, là nếu ở HN thì có thi tuyển phỏng vấn được ko ạ. Em sẵn sàng làm việc trong HCM nhưng vào đó phỏng vấn thì hơi khó ạ :D cám ơn chị[/Q
@aotrang210_05

chị ơi em hỏi 1 chút, là nếu ở HN thì có thi tuyển phỏng vấn được ko ạ. Em sẵn sàng làm việc trong HCM nhưng vào đó phỏng vấn thì hơi khó ạ :D cám ơn chị
Hi bạn Tulip,

Bạn cứ nộp hồ sơ về mail của chương trình. OCB sẽ cân nhắc tiếp nếu có nhiều ứng viên ở khu vực phía Bắc nha bạn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,412
Thành viên mới nhất
qabootfive88
Back
Bên trên