[Hỏi] Về thi công chức Kho bạc Nhà nước năm 2013

Mọi người ơi! Cho mình hỏi bên KBNN xét tuyển công chức dự trên điểm học tâp đối với hệ Liên thông ĐH như thế nào vậy?

Chán quá, giờ này vẫn chưa thấy thông báo thi tuyển đâu. Chẳng thèm trông ngóng nữa :(

mấy anh chị còn quan tâm chủ đề này nữa không ạ? em thấy trang mof có đăng Tuyển dụng công chức Kho bạc 2014 đấy ạ, không biết đề thi sẽ như thế nào? có phải thi để che mắt thôi, chứ COCC đã đăng ký sẵn chỗ rồi không? em đang tính nộp thử mà nếu ko dc gì thì lại phí 140k ra :confused:

mấy anh chị còn quan tâm chủ đề này nữa không ạ? em thấy trang mof có đăng Tuyển dụng công chức Kho bạc 2014 đấy ạ, không biết đề thi sẽ như thế nào? có phải thi để che mắt thôi, chứ COCC đã đăng ký sẵn chỗ rồi không? em đang tính nộp thử mà nếu ko dc gì thì lại phí 140k ra :confused:
Cứ nộp bạn ak. Có nộp thì có hy vọng chứ bỏ thì chúng ta đã từ chối hy vọng rùi

Cứ nộp bạn ak. Có nộp thì có hy vọng chứ bỏ thì chúng ta đã từ chối hy vọng rùi
chắc cũng đánh liều xem thử nhỉ :) tại em cũng ko biết nhiều về luật, cơ mà cứ thi thử, lỡ năm nay có rớt biết đâu năm sau thi lại đậu ý :D tại biết dạng đề nó ntn rùi

Đã có ai tự mình thi đậu KBNN chưa ạ, chia sẻ thông tin cho mn biết với ạ chứ thấy chạy viecj kinh khủng quá

Các an chị cho em hỏi với, em mới ra trường năm nay, chỉ có giấy chứng nhận tốt nghei65p tạm thời thôi, tháng sau mới có bằng. Vậy có nộp hồ sơ thi được không ạ? :eek:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,224
Thành viên mới nhất
A Cursive Memor
Back
Bên trên