Hỏi về công việc lương lậu tại VP bank

Back thì chỉ bộ phận nào có cơ hội gặp khách hàng thì mới có tỷ lệ có lậu nhé. Còn không gặp KH thì chỉ có lương. Lương back thì trung bình không cao cũng không thấp.

Sent from my MI MAX using U&Bank Mobile app

lương tùy kinh nghiệm là deal thôi, lưu ý là nhân sự của VPbank rất rắn, offer lương rất thấp, nếu bạn có kinh nghiệm và tự tin thì cứ mạnh dạn deal cao lên nếu ko vào thôi thấy rất thốn vì hóa ra mình lương thấp nhất phòng, nhân viên 4-5 năm kinh nghiệm lương thực lĩnh trung bình 12-13tr/tháng. Thường thì các ngày lễ tết lẻ tẻ chỉ 1-2 triệu, tết dương 1 tháng lương (đc khoảng 85%), tết âm 2-3 tháng lương

công việc thì mình thấy ổn, mô hình vpbank khá chuyên nghiệp (đc Mckinsey tư vấn mà) nên quy trình, quy định, phân chia công việc khá rõ ràng, áp lực công việc thì cũng lớn nhưng bên tuân thủ thì có vẻ đỡ hơn chút, nhưng cứ xác định trung bình tầm 6r - 7h tối mới đc về. Hội sở chính mới xây ở Láng Hạ to đẹp, view đẹp, khu trung tâm. Bạn cân nhắc nhé :)

Theo mình biết thì VP chia ra CV, CVC, CVCC, cấp quản lý. Lương net CVC có thể 19/tháng. VP đóng BH khoảng 1 nửa lương net.

Theo mình biết thì VP chia ra CV, CVC, CVCC, cấp quản lý. Lương net CVC có thể 19/tháng. VP đóng BH khoảng 1 nửa lương net.
Chính xác là Chuyên viên I, chuyên viên II, Chuyên viên chính, Chuyên viên cao cấp. Lương Chuyên viên chính 19tr/tháng thì hình như hơi quá bác ạ, tầm đó CVCC rồi, cao nhất của CV chính chắc tầm 15 thôi

Chính xác là Chuyên viên I, chuyên viên II, Chuyên viên chính, Chuyên viên cao cấp. Lương Chuyên viên chính 19tr/tháng thì hình như hơi quá bác ạ, tầm đó CVCC rồi, cao nhất của CV chính chắc tầm 15 thôi
Vì mình đã được đọc 1 offer của CVC với mức đó đấy bác.

Cho em hỏi ngoài lề 1 chút ạ, vị trí TTQT thì thường làm việc ở Hội sở chính hay chi nhánh vậy ạ, đang muốn vào HO VPBank cho gần nhà ạ ^^

Cho em hỏi ngoài lề 1 chút ạ, vị trí TTQT thì thường làm việc ở Hội sở chính hay chi nhánh vậy ạ, đang muốn vào HO VPBank cho gần nhà ạ ^^
Bạn apply các đợt tuyển dụng của Trung tâm xử lý nghiệp vụ - Khối Vận hành thì là làm việc tại HO Phía Bắc (Láng Hạ).

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,226
Thành viên mới nhất
A Girl A Gun A
Back
Bên trên