Review [Hỏi] Kết quả thi tuyển vị trí CV Tái thẩm định KHCN tại TPBank ngày 08/03/2016?

Trên diễn đàn có ai tham gia phỏng vấn vị trí CV Tái thẩm định cá nhân tại 57 Lý Thường Kiệt hôm 08/03/2016 không ạ? Cho mình hỏi đã có ai được gọi điện thoại hay email báo đỗ chưa ạ? Chị nhân sự bảo 7-10 ngày có kết quả nhưng mà đợi lâu hơi sốt ruột :D
Những ai thi thì cùng nhau vào đây trao đổi, chém gió nhé, hehe.

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình mới thi đỗ vị trí này. Bên TPBank offer là 8.700k( cả ăn trưa+xăng xe, đt luôn).

Bạn thi đợt nào thế?
T qua chỗ khác rồi cũng k hóng nữa nhưng mà TTĐ mà lương thế kia thì...thấp thật, chào TPB:))
Hình như cũng mới thôi, mình ko nhớ rõ. Thoả thuận thì nhân sự kêu khung lương chỉ thế thôi. Thế thì tạm biệt TPBank vậy :). Bạn qua bên nào thế?

Hình như cũng mới thôi, mình ko nhớ rõ. Thoả thuận thì nhân sự kêu khung lương chỉ thế thôi. Thế thì tạm biệt TPBank vậy :). Bạn qua bên nào thế?
Mình sang SHB, bên TPB này hẹn hò các kiểu xong bơ luôn ứng viên, trả lương thì thấp:))
Mà c đang làm đâu thế?

Trên diễn đàn có ai tham gia phỏng vấn vị trí CV Tái thẩm định cá nhân tại 57 Lý Thường Kiệt hôm 08/03/2016 không ạ? Cho mình hỏi đã có ai được gọi điện thoại hay email báo đỗ chưa ạ? Chị nhân sự bảo 7-10 ngày có kết quả nhưng mà đợi lâu hơi sốt ruột :D
Những ai thi thì cùng nhau vào đây trao đổi, chém gió nhé, hehe.
bạn cho mình hỏi chút về đề thi vị trí này nhé: 100đ thi đều là trắc nghiệm đúng không? nhưng câu nghiệp vụ trọng tâm là gì vậy bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,229
Thành viên mới nhất
dkdagasv388
Back
Bên trên