[Hỏi] Hình thức thi vào Viettel store

Vụ Cán bộ Nguồn đang tuyển hem biết deadline bao giờ nhỉ, lại còn ghi câu hạn nộp hồ sơ đợt 3 -25/6- chắc là sau 25 hãy hóng điện thoại mail. Mà thấy bảo đào tạo 2-3 tháng, công việc ở mỗi nơi khác nhau, chắc ko so sánh vs tín dụng ngân hàng được đâu

ub đó bạn. bạn thấy ở góc trên cùng bên phải ấy. có cái icon download. bạn bấm vào đó là down đc.
ban cũng sắp thi viettel đó à.
p/s. nick yh bạn là j đó.

Hic, nó cứ đòi pass, mình không down đc, pass là gì thế? có ai download được không?

Mọi người cho hỏi thi vào viettel thì thi những j vậy.
IQ, EQ, Tin học và tiếng anh à ?
thank mọi người nhé.

Gồm 3 phần:
- Xét hồ sơ
- Thi tuyển 60 phút gồm 2 phần trắc nghiệm IQ và tự luận. IQ thì chủ yếu là các con số và hình vẽ.Tự luận hỏi về chuyên môn quản lý trong store như quản lý nhân viên, cách tăng doanh số.
- Nếu đạt điểm thì đến phỏng vấn. Có 3 người hỏi. Hỏi thì tùm lum
Không biết bao giờ có kết quả đây?

cả nhà ơi cho em hỏi...đợt vừa rồi có ai thi cán bộ nguồn hay quản lí k...em nộp từ hạn 1 mà tới gia hạn 3 lần cơ mà chưa thấy tăm hơi j..hay là mình k đạt nhỉ..đợt 3 có ai thi chưa k ?? :D

cả nhà ơi cho em hỏi...đợt vừa rồi có ai thi cán bộ nguồn hay quản lí k...em nộp từ hạn 1 mà tới gia hạn 3 lần cơ mà chưa thấy tăm hơi j..hay là mình k đạt nhỉ..đợt 3 có ai thi chưa k ?? :D

Bạn được gọi đi thi chưa vậy? Mình nộp từ hồi đợt 3 mà chưa thấy gì cả.

Cái này hay quá, không biết cái vị trí này thế nào nhỉ?
Có bác nào biết đề thi tét của vietel như thế nào ko? Chỉ cho em với thánk các bác

có ai thi vào viettel post đợt 15/5/2014 vừa rùi ko nhỉ? Có ai đc gọi đi phỏng vấn chưa ạ?

Mình được gọi rồi nhưng hoang mang quá, không biết mai thi những gì ? Anh chị em có kinh nghiệm thi rồi bảo mình biết thi kế toán thì thi những gì với ? thanks. Họ chỉ báo trước 1 ngày thực sự không biết chuẩn bị gì ?

Bạn thi viết vị trí kế toán thì thi gì vậy? Mai mình cũng thi mà chưa biết gì cả

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,456
Thành viên mới nhất
Tranduyyy
Back
Bên trên