Hỗ trợ UB huy động vốn tại Hồ Chí Minh và một số tỉnh lân cận

quangkt

Verified Banker
Chào mọi người!
Sau 3 năm làm việc tại 3 ngân hàng tại sài gòn mình thu thập đc một lượng khách hàng để đáp ứng chỉ tiêu huy động của ngân hàng.
Giờ quyết định từ giã chiến trường về quê với mẹ già nên tài sản tích góp sau 3 năm là một số list khách hàng gồm file mềm và bản cứng.
Xin chia sẻ hy vọng sẽ giúp ích được một số chiến sỹ. Đặc biệt các tân binh.
Chúc các bạn công tác tốt và lương kinh doanh ngày 1 tăng nhé!
P/s: để lại email mình sẽ send mỗi người 1 ít nhé.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
cậu cũng tốt đó
nhưng thế thì cái ngân hàng trước cậu làm mất toi 1 lượng khách ngon à
mình có cũng vài list danh sách người gửi tiền ở mấy ngân hàng địa phương, nhưng gọi cũng ít người quan tâm

cẩn thận vào tù vì tiết lộ thông tin mật của khách hàng đó mấy bác,:)):))

Em cũng tham lam, cho em ké với doanhthiemtinh@ gmail.com
Cảm ơn bác nhiều nhé!

Chào mọi người!
Sau 3 năm làm việc tại 3 ngân hàng tại sài gòn mình thu thập đc một lượng khách hàng để đáp ứng chỉ tiêu huy động của ngân hàng.
Giờ quyết định từ giã chiến trường về quê với mẹ già nên tài sản tích góp sau 3 năm là một số list khách hàng gồm file mềm và bản cứng.
Xin chia sẻ hy vọng sẽ giúp ích được một số chiến sỹ. Đặc biệt các tân binh.
Chúc các bạn công tác tốt và lương kinh doanh ngày 1 tăng nhé!
P/s: để lại email mình sẽ send mỗi người 1 ít nhé. List bao gồm thông tin chứng minh nhân dân và số điện thoại, một số có cả số tiền gửi và ngân hàng nữa

Nếu ai nào có list đó thì bạn cung cấp luôn tên bạn, số điện thoại, làm bank gì...để các bạn kia dễ làm việc hơn (dù sao cũng là khách của bạn, coi như bạn giới thiệu cho bạn của mình) :D Đã giúp thì giúp đến cùng, đừng nửa chừng nhé...đảm bảo bạn sẽ được trầu nhậu vui trước khi về quê với mẹ đấy (nhất là với bác Kemcay2000) - bạn sẽ được ăn kem rụng răng luôn :))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,407
Thành viên mới nhất
Jettwings
Back