< Help > Xin các bạn giúp về mẫu bản thu hoạch sau khi hết thời gian thử việc tại ngân hàng

love_story0303

Verified Banker
Tình hình là mình có làm tín dụng cho 1 ngân hàng. Cụ thể đông á bank . Nghe các anh chị nói sau thời gian học việc sếp sẽ bảo viết bản thu hoạch. Nhưng nội dung thì mình chưa biết sẽ phải thiết kế nó theo 1 trật tự như nào.
Chắc rằng các bạn cũng đã từng làm bản báo cáo này. Rất mong mọi người chia sẻ và giúp đỡ.

Cách đây 10 năm mình cũng giống bạn, hồi đó vô làm phòng tín dụng vietcombank hết 60 ngày thử việc làm cái bản báo cáo, rồi họp cả phòng góp ý, kinh nghiệm của mình như sau :
- Bạn viết bản báo cáo gồm 3 phần -văn bản được học,-công việc thực tế-ưu điểm, nhược điểm là được

Bên Ngân hàng mình thì bản đánh giá khá đơn giản. Bạn có thể tham khảo nha:
BẢN TỰ NHẬN XÉT, ĐÁNH GIÁ THỜI GIAN THỬ VIỆC

Kính gửi: - BAN TỔNG GIÁM ĐỐC/ GIÁM ĐỐC NGÂN HÀNG XYZ
- TRƯỞNG PHÒNG NHÂN SỰ

Tên tôi là: .... Sinh ngày: ../../..
Chức vụ :
Tại phòng:
Ngày nhận việc: .
Hiện tôi đã kết thúc thời gian thử việc: 2 tháng, từ ngày đến ngày
Sau thời gian thử việc, tôi tự đánh giá kết quả thời gian làm việc như sau:
1. Quá trình làm việc:
Trong quá trình thử việc, tôi đã thực hiện tốt nội quy nhân viên ngân hàng, tích cực học hỏi và tiếp thu kinh nghiệm của các anh chị cùng phòng để có thể hoàn thành tốt nhiệm vụ được giao. Xây dựng mối quan hệ thân thiện và vui vẻ với các anh chị đồng nghiệp, cố gắng phấn đấu để có thể trở thành một nhân viên chính thức.
2. Thực hiện nhiệm vụ chuyên môn được giao:
(Mô tả công việc đảm nhiệm)
3. Tham gia các công tác khác:
Tham gia vào đội văn nghệ của ngân hàng...

NHẬN XÉT CỦA TRƯỞNG PHÒNG

NGƯỜI TỰ NHẬN XÉT

Ý KIẾN CỦA TỔNG GIÁM ĐỐC

Cái này tùy từng ngân hàng có mẫu riêng mà nhỉ??? Nếu bạn cần thì inbox mình cho mẫu của NH mình hihi mình cũng sắp hết hạn thử việc đã được nhận mẫu đó rồi :)

Re: &lt; Help &gt; Xin các bạn giúp về mẫu bản thu hoạch sau khi hết thời gian thử việc tại ngân hàng

bạn nào có thể gửi mail cho mình được ko, mình cảm ơn nh. hoangxu87@gmail. com

- - - Updated - - -

ai co mẫu báo cáo cho nhân viên IT thì càng tốt, mình đang cần gấp nà. hic hic. cảm ơn mọi người :x

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,414
Thành viên mới nhất
taihitclubto
Back
Bên trên