HELP !!!HELP!!!chân thành

em chuẩn bi thi nhân viên dịch vụ khách hàng tại exim, số là giờ em chưa hình dung được nội dung mìh cân ôn, và họ sẽ phóng vấn mình vấn đề j,
mấy bạn có ai đã và từng trải qua kì thi này , chia sẻ giúp mình với. mình cám ơn chân thành đó
===>p/s: có bạn nào cb thi giống mình vào comment nhé,,

Sao khog bac nao banker nhay vo comment...ho voi....
dich vu khach hang co phai la cham soc khach hang khong moi nguoi...???
exim sao khong thay dang tuyen ma khong mo ta ro chut ve chuc danh nay nhi

sak, gì mà cả trắc nghiệm và tự luận luôn à bạn. hồi bữa có nộp vị trí này rồi ko biết nó làm gì, ôn gì nên ko đi thi. giờ lại apply. oải. mà hỏi thì có người bảo trắc nghiệm, có ng bảo tự luận. haiza

sak, gì mà cả trắc nghiệm và tự luận luôn à bạn. hồi bữa có nộp vị trí này rồi ko biết nó làm gì, ôn gì nên ko đi thi. giờ lại apply. oải. mà hỏi thì có người bảo trắc nghiệm, có ng bảo tự luận. haiza
The la bac mai cung thi ak...co cung dia diem quan 1 giog mih k ta...k bit mai se ra sao...

sáng này vua thi xong về, đề cũng tương đối không khó mấy bạn ah,
chia làm 2 phần
trăc nghiêm 5cau dễ vô cùng mà mình làm sai gần hết,...hic... tự luận 3 câu chủ yếu hỏi về tầm quan trọng của khách hàng, khách hàng tiềm năng, và ý nghĩa của việc tiềm khách hàng tiềm năng của bp bán hàng
, hỏi đại khái về tài khoản,gồm những giấy tờ gì....
==>p/s'''hi vong du 50,50

Nghĩa là đậu vô làm gdv hả mấy bãn. Chia sẻ cho mình ít kinh nghiệm voỉ. Run qá à

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back
Bên trên