Đề thi vào ngân hàng bưu điện liên việt

có mình đây. không biết phải pv sơ loại không ha? có kêu đem theo máy tính nữa.pv sơ loại thường hỏi gì vậy ạ? cho mình xin tí kinh nghiệm với.
ùm bạn thi mẫy giờ z, đem theo mãy tính mà mình k biết học gì đây thấy lo lo.
ai có kinh nghệm gì k chỉ mình học những gì với

mình thi lúc 1h15 chiều. bạn thi mấy giờ? mình tưởng không được gọi rồi đó chứ, nên được gọi gấp quá, không có thời gian xem lại kiến thức. không tự tin lắm.hi

mình thi lúc 1h15 chiều. bạn thi mấy giờ? mình tưởng không được gọi rồi đó chứ, nên được gọi gấp quá, không có thời gian xem lại kiến thức. không tự tin lắm.hi
m thi 2h 15 mình học quản trị kinh doanh k biết gì về ngân hàng đây huhu

Mình pv bên LPB hôm thứ 6, GDV Bình Dương, vòng đầu vô pv với 3 người, đậu thì đi test nghiệp vụ trên máy tính, test đậu thì vô pv với GĐ Chi Nhánh, Mình ok đến vòng pv với Anh GĐ ngừoi ta kêu về cbi tinh thần đi làm mà ko biết bao giờ gọi nữa. Thấy không chắc hixhix

chăc là chưa gọi đi làm đâu. mình đợi 2 tuần mới thấy gọi thông báo ngày đi làm. rồi nộp hồ sơ trước ngày đi làm 1 tuần

Mình pv bên LPB hôm thứ 6, GDV Bình Dương, vòng đầu vô pv với 3 người, đậu thì đi test nghiệp vụ trên máy tính, test đậu thì vô pv với GĐ Chi Nhánh, Mình ok đến vòng pv với Anh GĐ ngừoi ta kêu về cbi tinh thần đi làm mà ko biết bao giờ gọi nữa. Thấy không chắc hixhix
Chị Hằng hôm bữa đúng ko nhỉ? C được gọi rồi à. vậy chắc em out ùi. hic

ngày 22/9 này mình cb thi viết đây không biết đề có khó hay không? mọi người cho mình biết thêm thông tin đề thi như thế nào nhé11

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên