Đề thi nhân viên quan hệ khách hàng tien phong bank

Mình là mem mới. Mình cũng muốn xin ít đề vị trí này trong TPbank. Anh ( chị ) bạn nào có cho mình xin với .

ui, không có đâu bạn. hì..
Bạn hôm trước thi vị trí nhân viên QHKH của TP bank như thế nào vậy bạn, bạn đỗ chưa, ?Bạn có nhớ đề thi nghiệp vụ hay tiếng anh, nếu có thì chia sẻ mình với nhé, mấy hôm nữa mình cũng thi vị trí này rồi.thanks bạn.

mình được 51 điểm, đề tiếng anh thì mình ko nhớ rõ lắm chủ yếu về ngữ pháp, cụm danh từ thành ngữ, which, that,... có 1 đoạn văn điền từ vào chỗ trống, mình wanh đại, IQ thì ko khó lắm chủ yếu về quy luật số( thiếu số mấy trong các ô số), nghiệp vụ chủ yếu về kỹ năng bán hàng trực tiếp, ít tính toán lắm chủ yếu phản xạ tình huống ko ak,... chúc các bạn may măn nhé^^.... hum truoc mih xem có bạn gi đó chụp đề tiếng anh mih hok nhớ chỗ nào nữa nhug nhìn có vẻ giống đề mih mới thi khoản 60%...

Xin mạo muội chia sẻ 1 chút:
Về thi ngân hàng TPBank mình thấy thế này, cấu trúc đề tính thang điểm 100 điểm trong đó
+ 30 câu eng(dạng trắc nghiệm theo ngữ pháp, từ vựng và chọn từ sai trong câu...)
+ 20 câu IQ hầu như tất cả đều thuộc dạng tìm quy luật dãy số, tìm số thiếu(Mình thấy khá khó :V chắc tại dốt)
+ còn lại là trắc nghiệm về TCNH và 1 câu tự luận j đấy thuộc phần kiến thức mà thí sinh dự thi(bạn có thể đọc các loại luật về TCNH)
Mình đã từng qua được vòng này, nhìn tổng thế thì là không quá khó cho sinh viên mới ra trường. Goodluck

Mình mới thi tuyển 2 tuần trc, mà sao đc gọi đi pv luôn, mà ko cần có test nhỉ? Mình thi tuyển vị trí: QHKH cá nhân?

mấy b chia sẻ chút, nộp cv ứng tuyển rồi bao lâu thì gọi đi thi và tỷ lệ được gọi như thế nào

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,232
Thành viên mới nhất
xo88s
Back
Bên trên