đề cương thực tập tại vietin bank

trungdungneu

Thành viên
Cho mình hỏi tí:kỳ này mình đi thực tập ở vietinbank.hôm nay đến ngân hàng họ yêu cầu giấy đề cương thực tập(không phải là đề cương đề tài mình viết đâu):họ có bảo nội dung đề cương đó gồm:thời gian mình thực tập trên ngân hàng,mấy buổi 1 tuần,khi nào xin số liệu.... để họ theo dõi việc mình lên ngân hàng thực tập.ai biết hay đang thực tập ở đó cho minh xin mẫu đơn với,mình đang cần gấp.thank

cái này cần gì mẫu, người ta yêu cầu làm cho dễ quản lý thôi, tự viết sao cho khoa học là được rồi.

M thực tập vietin mà a phó phòng biểu k cần đến cũng đc :D. Thui thì cứ đến 2 buổi/tuần vậy.

ok,tại hôm nay mình đến anh ấy hỏi nên hơi bỡ ngỡ,tưởng có mẫu thì hỏi xem có ai có không,thế mình nên đến mấy buổi/tuần là hợp lý,với lại họ có cho mình làm hay hướng dẫn mình gì không

Mình cũng thực tập ở Vietinbank họ cũng yêu cầu như thế, mình lại cứ tưởng đề cương đề tài của mình. Mà c thực tập ở chi nhánh nào thế, t ở Thanh Xuân

SV NH mà ko biết làm đề cương thực tập thì buồn hết chỗ nói, sao lại lười biếng đến mức ấy, Đề cương thực tập là một bản kế hoạch công tác của một SV khi đến NH thực tập, nó bao quát toàn bộ những vấn đề SV đó phải làm việc tại NH. vậy mà cũng lên đây để hỏi cho thấy bạn sẽ ko được NH nào tiếp nhận đâu.

Thực ra ko NH nào quan tâm bạn đến cần học những gì, vì bạn là người nhờ vả, có chăng chỉ một vài người có trách nhiệm và có tâm đối với SV thì họ hỏi thôi, phần lớn tâm lý sinh viên lại không thích thực tập kỹ nên sau khi ra trường phần lớn ko biết gi, lại phải tốn thời gian đào tạo lại vô cùng lãng phí, báo cáo nghiên cứu khoa học "Toàn những vấn đề viển vông sao chép lại ai đọc hiểu chết liền", trong khi đó những vấn đề thực tế hàng ngày liên quan đến CV của một NVNH thì ko dạy, không học.

Các bạn cho mình hỏi có phải các bạn ở trên là "Thực tập viên tiềm năng" ở Vietinbank không?

Mình cũng thực tập ở Vietinbank họ cũng yêu cầu như thế, mình lại cứ tưởng đề cương đề tài của mình. Mà c thực tập ở chi nhánh nào thế, t ở Thanh Xuân
bạn ơi, bạn đi thực tập theo chương trình "thực tập sinh tiềm năng ấy hả?"

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back