Cty tài chính với Ngân Hàng??

Anh mình thi NH mấy lần không đỗ, giờ làm An ninh(Bảo vệ) lương 15tr cao hơn cả mình, nhưng bố mẹ vẫn bứt rứt vì cv của con thấp kém.
Bảo vệ tốt mà, công việc ổn định là được, lại được cái có sức khỏe. Sau này về già mới thấy hiệu quả, anh chị em cứ xem xét hơn nhau cái công việc trong khi dân văn phòng giờ yếu như sên, lười thể dụng, dễ béo bụng, bệnh thì gan nhiễm mỡ, đo nồng độ máu trong cồn thì toàn thấy cồn.... nói chung làm nghề gì mà giữ gìn được sức khỏe là tốt nhé.

Mới đi thi tuyển mà bạn. Thi Sacom thì dễ thôi. Đề thi bán seach trên mạng là có. SP của Sacom cũng có nhiều sản phẩm rất hay ( theo 1 người bạn làm Sacombank nói chuyện). Vậy nên nếu bạn thi đỗ, thì sang ngân hàng làm sẽ được đãi ngộ tốt hơn..!

kinh nghiệm của mình thì sang ngân hàng vẫn được hưởng nhiều chế độ đãi ngộ hơn với công ty tài chinh nhé. Saccom hay các ngân hàng tầm trung trung một tý là ok rồi. Cứ vào và trải nghiệm đi.

Mình ủng hộ sacombank bạn nha. Phân khúc khách hàng cao hơn và yêu cầu cao hơn. Nếu bạn cầu tiến và hoàn thiện bản thân thì Sacombank nha bạn.

Sent from my iPhone using U&Bank Mobile app

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back