Có nên nhảy việc khi lương trên 12tr/tháng ko?

Nếu CV đã vào guồng thì cứ để nó chạy, bên cạnh đó bạn tích góp vốn luyến tím cơ hội đầu tư job2 job 3 ... không cần thăng tiến, chỉ cần thu nhập bạn đủ lớn là khối người lé mắt ngưỡng mộ rồi

Mình đang làm thẩm đinh bên A.. một tháng mình cũng khoảng 15-16 trđ/ tháng cũng có suy nghĩ như bạn nhưng không dám nhảy huhu cũng ước mơ làm kinh doanh lắm

Cập nhật tình hình số phận hiện tại nhìn lại thấy ngoài tuổi ngày càng tiến bộ lên thì chẳng có gì nổi bật. chẳng thấy tích lũy đc gì gọi là giá trị ngoài cách nhìn cuộc sống ngày càng thực tế hơn, ko màu hồng viễn vong như những ngày mới bước vào đời.
Cái nghiệp ngân hàng cũng bạc bẽo, đóng góp là thế, gắng bó bao năm nhưng khi

Các anh vào cập nhật thành quả sau nhiều năm cố gắng, lập được công ty mấy triệu đô rồi.

Tiếp tục vào thread này xem các bạn chia sẻ sau 1 năm, nhưng xem ra hơi vắng vẻ.

quyết định mạnh rạn đi bạn, theo mình nên nghỉ chỗ bạn đang làm để làm chuyên môn nghiệp vụ cho vững. Ngày hôm nay đang là 6-7tr nhưng tương lai sau nó là một con số khác, bên kia cứ làm bấp bênh không biết lúc nào nó đuổi đâu. Lúc đó lại tiếc

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,381
Thành viên mới nhất
12betno1vip
Back
Bên trên