Review Có ac nào thi SHB và Bắc Á Hà Nam không ạ?

Milkmilk thi gdv vòng 2 chưa

Chả tạch luôn r ý, mình đến trễ 1 tí, hôm đó ngta đo chiều cao xong cho vào phỏng vấn, ai qua phỏng vấn thì mới dc vào thi test.
Có khoảng 15-20 người thì chỉ có 5 bạn dc vào thi test thôi, còn lại tạch
Lúc về thấy mấy bạn đi cùng bảo 5 người kia có tới 3 người là quen biết rồi vì họ nói chyện với nhau trước đó, mình đến muộn nên nghe phong phanh vậy thôi.
Còn 2 người mà k quen thì 2 chị đấy có kinh nghiệm làm bank rồi nên phỏng vấn qua xong test luôn.
Bạn thi vị trí gì vậy?

Chả tạch luôn r ý, mình đến trễ 1 tí, hôm đó ngta đo chiều cao xong cho vào phỏng vấn, ai qua phỏng vấn thì mới dc vào thi test.
Có khoảng 15-20 người thì chỉ có 5 bạn dc vào thi test thôi, còn lại tạch
Lúc về thấy mấy bạn đi cùng bảo 5 người kia có tới 3 người là quen biết rồi vì họ nói chyện với nhau trước đó, mình đến muộn nên nghe phong phanh vậy thôi.
Còn 2 người mà k quen thì 2 chị đấy có kinh nghiệm làm bank rồi nên phỏng vấn qua xong test luôn.
Bạn thi vị trí gì vậy?

Mình mới thi vòng 1. Phỏng vấn. K test gì cả. Thi t7 tuần trước nữa ở cđ phát thanh truyền hình hà nam. Vòng 2 trên hà nội là như vậy à. M thi CV QHKH DN

Mình mới thi vòng 1. Phỏng vấn. K test gì cả. Thi t7 tuần trước nữa ở cđ phát thanh truyền hình hà nam. Vòng 2 trên hà nội là như vậy à. M thi CV QHKH DN

T thi GDV, ừ thì hôm ấy thi ở cđ phát thanh mà
bạn nào thi test ok thì sẽ dc gọi đi pv lần 2 , b cứ chờ đi :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,421
Thành viên mới nhất
Airbourne Merch
Back
Bên trên