Chương trình Trainee của Standard and Charter Bank cho sinh viên

Mình đang apply cho chương trình Group Technology and Operations Management Trainee Programme của Standard and Charter. Khi viết xong hồ sơ thì thấy địa chỉ đề là China.
Trong quá trình apply mình đã upload bản CV mình tự viết lên, địa chỉ ở ngõ Thổ Quan, Khâm Thiêm nên có lẽ máy đã tự động đề là mình ở China. Mình không upload được bản CV khác để thay đổi địa chỉ. Các bạn có thể giúp mình cách xử lý trường hợp này được không :(?
Cảm ơn các bạn!!1

cái địa chỉ đấy không quan trọng đâu bạn ak. mình cũng vừa apply xong. hix nhưng mà nó báo không được. nên chán lun :(

your application has not been successful on this occasion. Should we require further assessment or information we will be in touch.

bạn được liên lạc sau hôm làm bài test bao lâu vậy, mình chờ 1 tuần rồi chưa được liên lạc gì cả :(. Mình chỉ thấy họ reply tự động là :"Due to the high volume of interest in our graduates programmes your application remains under review, thank you for your patience.

We endeavour to contact you in the coming weeks."

mình cũng apply vào cái này và nhận được mail ý chang, nhưng mãi chẳng thấy contact gì cả, mà rõ ràng mình viết là nếu không được tuyển dụng thì cũng báo cho tôi biết để khỏi phải chờ đợi :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên