Cho Em/Mình hỏi về vị trí Chuyên viên Quản lý Tài Sản Nợ - Có/ Chuyên viên Lãi Suất - Hội Sở VTB

HELP: Cho Em/Mình hỏi về vị trí Chuyên viên Quản lý Tài Sản Nợ - Có/ Chuyên viên Lãi Suất tại Phòng Quản lý Cân đối vốn và Kế hoạch tài chính ở VIETINBANK Hội Sở?
Hiện tại Vietinbank Hội Sở đang tuyển cán bộ cho các vị trí này, các Anh/ Chị/ Bạn nào làm ở Vietinbank biết về các vị trí này cho em/mình tham khảo một số thông tin với ạ?
1. Về khối lượng công việc: Có nhiều và áp lực như ở các chi nhánh không ạ? Chứ tham khảo qua forum thấy các bạn kêu làm việc đến 10h đêm, xử lý hồ sơ ngày đêm mà em thấy hốt hoảng.
Mong muốn của em/ mình khi làm việc ở Hội Sở là ngày làm 8h, không bê việc về nhà, em 25 cái xuân xanh rồi, chỉ mong có thời gian cho bản thân và gia đình trước lúc đi "chống lầy" thôi ạ.
Về nghiệp vụ, công việc đảm nhiệm thì em không quá lo lắng vì cũng đã có kinh nghiệm ngân hàng rồi, và em cũng có hứng thú với các vị trí này nữa.
2. Về thi tuyển và phỏng vấn:
Em google thì có thấy Vietinbank tuyển các vị trí này số lượng ít nhưng các năm từ 2014 - 2017 đều tuyển. Có anh chị nào đã thi tuyển và phỏng vấn cho em xin kinh nghiệm với ạ.
3. Về lương, phúc lợi:
Hì hì, đi làm thì ai chả quan tâm cái này đúng không ạ?
Em cũng như ai thôi
Đây là lần nhảy việc thứ 3 kể từ khi ra trường của em rồi (em HVNH, ra trường 2015 ạ) nên đối với vấn đề lương thưởng em rất quan tâm
Các anh chị có thông tin về lương ở vị trí này thì cho em xin thông tin với ạ

mình cũng tham gia đợt tuyên dụng này mà chưa thấy thông tin gì từ phía ngân hàng VTB cả. không biết chủ thớt đã được email hay nhân tin gọi điện thông báo đi phỏng vấn chưa nhỉ?

Mình thấy làm việc ở HO lương cao thưởng nhiều còn khả thi chứ ngày làm 8h thì ko khả thi cho lắm :oops: Chẳng cứ ở bank mà bất cứ chỗ nào thu nhập cao đều khó có chuyện ngày làm 8h :eek:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,383
Thành viên mới nhất
quattrancanhgo
Back
Bên trên