Cho em hỏi về vị trí giao dịch viên của Sacombank

Bạn BienThuy119 ơi,bạn thi test chi nhanh nào vây? Bạn phỏng vấn chưa?

Mọi người ơi cho em hỏi, có phải Sacombank và các ngân hàng khác chỉ tuyển người học ĐH CÔNG LẬP không ạ :(

MÌnh thi GDV, mình thấy khi thi thì bộ phận tuyển dụng của bank sẽ gọi điện và gửi mail cho ứng viên mà. thông báo rõ ngày và giờ và địa điểm thi vòng sau luôn mà. nếu trong trường hợp bạn vượt qua từng vòng thi mà chuẩn bị cho vòng thi sau thì tuyển dụng họ sẽ gọi trước 2ngayf cho bạn đấy. đừng lo lắng nhiều. còn chuyện khi bạn ứng tuyển thì sẽ ứng tuyển trực tuyến gửi bản thông tin ứng viên qua mail, khi qua vòng thi test, bạn sẽ đến vòng phỏng vấn trực tiếp. khi đó bạn mang hồ sơ theo yêu cầu đi thôi chứ khi bạn đậu vô làm rồi thì bạn sẽ bổ xung một vài thông tin thôi, chứ ko có việc là bạn sẽ mang hồ sơ tới nộp tại ngân hàng như ở những đơn vị khác đâu. cố gắng nhé, đợi thêm một chút thời gian nữa là sẽ có thôi. đừng lo lắng
thế bạn trúng tuyển vào GDV ko?

Em chuẩn thi test TTVTN Sacombank vị trí GDV. ko biết đề ntn? e quên hết nghiệp vụ r. mà kế toán NH e còn chưa đc hoc? a chị có bộ đề ôn GDV ms nhất ko cho e với ạ., e cảm ơn nhiều ạ :D:D:D:D:D:D:D:D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,421
Thành viên mới nhất
Airbourne Merch
Back
Bên trên