Review Cho em hỏi chút về kinh nghiệm phỏng vấn vào NCB bank

Anh chị có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng này không cho em hỏi với ạ! Em nộp hồ sơ trên trang tuyển dụng của ngân hàng NCB hồi giữa tháng 7 thì vừa xong nhận được điện thoại bên ngân hàng bảo mai đi phỏng vẫn và test luôn. Anh chị nào đã thi ở NCB cho em hỏi là bài test của NCB vị trí giao dịch viên như thế nào ạ, với thi test thế này có phải thi viết nữa không. Em tìm trong diễn đàn mình không thấy kinh nghiệm thi hay phỏng vấn về NCB mấy, mong anh chị giúp đỡ :D

Anh chị có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng này không cho em hỏi với ạ! Em nộp hồ sơ trên trang tuyển dụng của ngân hàng NCB hồi giữa tháng 7 thì vừa xong nhận được điện thoại bên ngân hàng bảo mai đi phỏng vẫn và test luôn. Anh chị nào đã thi ở NCB cho em hỏi là bài test của NCB vị trí giao dịch viên như thế nào ạ, với thi test thế này có phải thi viết nữa không. Em tìm trong diễn đàn mình không thấy kinh nghiệm thi hay phỏng vấn về NCB mấy, mong anh chị giúp đỡ :D
minh đã từng thi, nhưng mình thi bên tín dụng, nhìn chung thi trac nghiem va tự luận nhé bạn, ma bạn thi ở chi nhánh hay phòng giao dịch nào

bạn ơi share cho mình ít knghiem vs dc k? mình cũng đc gọi đi test GDV mak k có chút knghiem j cả. please ^^

Nộp từ cuối tháng 7, Vừa trưa nay nhận được tin nhắn của chị Mai Dung bên NCB, báo sáng mai đi phỏng vấn vị trí Giao Dịch Viên. Ko biết có test luôn ko, cứ mang thêm máy tính đi cho chắc nhỉ? :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,377
Thành viên mới nhất
muejnkfabet
Back
Bên trên