CHIA SẺ CHO EM KINH NGHIỆM ĐI THI Ở ĐÔNG Á BANK VỚI Ạ

Chào các Anh/Chị/Bạn
Tình hình là em nhận được email đi test ở ngân hàng Đông Á vào ngày 28/10 tới. Có Anh/Chị/Bạn nào đi thi ở ngân hàng này rồi chia sẻ kinh nghiệm cho em với ạ?!!! Chắc là có làm bài test vì thấy ghi chú là mang theo máy tính, cụ thể test về những gì ạ? Và có phỏng vấn sơ loại luôn ko ạ???
Em chân thành cảm ơn

bạn thi ở vị trí gì,? thông thường ngân hàng này thi 3 môn là anh văn, IQ, nghiệp vụ, và đề thì dễ,

bạn thi ở vị trí gì,? thông thường ngân hàng này thi 3 môn là anh văn, IQ, nghiệp vụ, và đề thì dễ,
Mình thi vị trí giao dịch viên ak, mà thi xong có phỏng vấn luôn ko bạn? Tại mình thấy bên ngân hàng kêu in bản thông tin ứng viên luôn?

Nếu có in bản thông tin thì mình đoán là có pv luôn, chứ thông thường thì pv sơ loại rồi đến thi, chúc bạn thi tốt nha

Nếu có in bản thông tin thì mình đoán là có pv luôn, chứ thông thường thì pv sơ loại rồi đến thi, chúc bạn thi tốt nha
Thấy đề năm 2012 bạn nào chia sẻ toàn là hạch toán, rồi kế toán ngân hàng, mà mình chuyên về tài chính. Thấy lo ghê . Cám ơn bạn nhiều nha!!!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên