Cần giúp đỡ về lãi suất cho vay của các ngân hàng đối với doanh nghiệp

thanhnam159

Thành viên mới
Chào mọi người. Mình đang cần biểu lãi suất cho vay đối với doanh nghiệp của các ngân hàng (Ngắn hạn, trung hạn và dài hạn) để làm so sánh. Nếu có thêm các chi phí đi kèm như phí thiết lập khoản vay, phí thẩm định,...thì càng tốt. Mình tìm khắp trên diễn đàn mà ko thấy. Rất mong các bạn giúp. Many thanks!
Các NH mình cần là: Sacombank, BIDV, Techcombank, Vietcombank, Vietinbank, ACB, Đông Á, Eximbank.

chủ topic là sinh viên, thực tập hoặc có đi làm ở ngân hàng được ngày nào chưa mà hỏi câu hỏi kiểu này vậy?

trong kinh doanh: lãi suất và một số yếu tố khác là then chốt để tìm khách hàng không ai dại dột cho bạn biết đâu. chắc bạn cũng có bạn bè hay người quen làm ở ngân hàng, sao bạn ko thử hỏi bạn bè của bạn làm ở các ngân hàng xem nó có nói cho bạn biết ko mà hỏi ở đây.

chủ topic là sinh viên, thực tập hoặc có đi làm ở ngân hàng được ngày nào chưa mà hỏi câu hỏi kiểu này vậy?

Trong kinh doanh: Lãi suất và một số yếu tố khác là then chốt để tìm khách hàng không ai dại dột cho bạn biết đâu. Chắc bạn cũng có bạn bè hay người quen làm ở ngân hàng, sao bạn ko thử hỏi bạn bè của bạn làm ở các ngân hàng xem nó có nói cho bạn biết ko mà hỏi ở đây.
chuẩn không cần chỉnh :))=))
ai mà đưa lợi thế của mình ra cho người khác biết :))

chú cứ đến ngân hàng, xin cái biểu lãi suất vay, thì người ta cho.
a có cũng k cho chú đâu, tự đến ngân hàng mà xin =))

Đóng giả làm khách hàng lướt qua các Ngân hàng mà hỏi :D
Những cái này đâu có thể public đc =))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh